Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Ati kitambo na tunaona brt! πŸ˜…
Kama ni ya zamani hebu tuonyeshe picha latest ya sehemu hio..
 
Muulize ni nani alipioneer transformation ya Singapore, ni president mgani πŸ˜…
Tell him to do a research on PM Lee Kuan Yew
 

Unasoma katiba nusu nusu kama mtu hajaenda shule kwanini. Now go back to article 51 vile umeambiwa hapo juu, usiwe mjinga.

Article 51.

 
Unasoma katiba nusu nusu kama mtu hajaenda shule kwanini. Now go back to article 51 vile umeambiwa hapo juu, usiwe mjinga.

Article 51.

View attachment 3604691
Hiyo appointment inatokea baada ya hizo procedures zote za incompetence kutokea.
Hawez mfukuza tu bila kuwa na shida yoyote . Case study ilitokea kwa Edward lowasa hata baada ya kutofautiana kikwete hakuweza mfukuza bali procedures zote za kibunge zilifuatwa mpaka kushinikizwa kujiuzuru.
Ingekuwa anaweza Fanya hivyo asingesubiri mpaka bunge limshinikize.🀣🀣🀣
Inshort hawez mfukuza bila bunge kuidhinisha au waziri mkuu mwenyewe kujiuzuru.🀣🀣🀣
Na hawez teu mtu mwingine yoyote bila ya aliyekuwwpo kutoka madarakani.
Case study Edward lowasa.
 
The reasons ziko kwa katiba.
Sub article 3 clause (d) is very clear.
Sasa unabishana na katiba yenu, enyewe wewe ni pumbavu.
Unajaribu kubishana that only sub article 3 clause (e) ndio pekee inafaa ku apply what about clauses a to d?

 
Clause moja haiwezi kuwa conclusive ndo maana umepewa case study.
Ili raisi aweze teua waziri mkuu mwingine lazima kuwepo na allegations na ndo maana kuna section 53 inayoelezea . Hawez amka asubuhi na kumfuta kazi kisa wametofautiana, ingekuwa hivyo Samia angemfukuza majaliwa kitambo ila alishindwa sababu hakuwa na allegations zozote , sababu hawakuiva.
Mind you appointment ya waziri mkuu lazima iidhinishwe na bunge na wabunge wanaweza kataa pia.
Kila kifungu kwa Sheria kina backup yake,
 
Ndo maana tunawambiaga huwa hamnaga akili mnakariri Kila kitu.
Ushapewa case study hapo ingekuwa hivyo kusingekuwa na mahakama ya katiba kwa ajiri ya kitafsiri Katiba.
Nincompoops
 
Kama hujui kusoma katiba ni heri unyamaze, katiba yenu ina clauses tano on appointments, wewe ndio unaforce clause moja ya vote of no confidence by parliament pekee ndio inafaa kutumika yet rais anaweza tumia hata clause (d) akipenda ju iko kwa katiba. Kwa hivyo wale waliandika hio clause hawakua wanajua kitu wanafanya? πŸ˜‚ πŸ˜‚
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…