Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sasa kwa kuangalia tu hapa ni kiwanja kipi kinaonekana cha kipekee? Cha juu au hilo sufuria la chini a.k.a African design View attachment 3591218
Your stadium is ugly 😂😂👇👇

1000275731.jpg
 
hata EACOP walifanya hivihivi wakaenda kuungana na Tullow oil! Leo hii miaka 11 baadae hamna single km of pipeline has been built!
umenkumbusha mbal EACOP kuna kampuni ilipewa ianze uchimbaji na waandishi wakaenda kabisa pale na mkataba ukasainiwa 😂 😂 miaka 5 mbele wameishia kujenga vibanda vya wafanyakazi na ule mradi ukauzwa tena kwa mwingine
 
Back
Top Bottom