stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,746
- 40,046
ndo huyu Nywele ngumuWala sio kusumbuka,
Lete evidence kuwa huyo sio wewe na mimi nilete evidence kuwa huyo ni wewe. 😂😂😂
View attachment 3581317
ndo huyu Nywele ngumuWala sio kusumbuka,
Lete evidence kuwa huyo sio wewe na mimi nilete evidence kuwa huyo ni wewe. 😂😂😂
View attachment 3581317
Anafanana na wale wavuta gundi na wanywa pombe za kienyeji. 😂😂😂Huyo maku ukimkalia karibu unaweza kukosa hewa,kwa pua hilo hapana aisee
Nicxie kuja utujibu.huo mstari una shida gan apo, ama ni Goon
Nywele ngumu. 😂😂😂ndo huyu Nywele ngumu
wacha ubaguzi wewe!Mombasa wanaendana na watu wa Tanga au wazaramo tu ila tofauti na waha au kabila lolote la bara
tuhakikishe anashinda Urais 2027! Asilete tu ufala wa lugha ya kiingereza! Wampe barabara Dodoma!
Kaka sio uongo waha ni wapambanaji , muha yuko Radhi auze maji au alime shamba hata kwa mkataba ila hawez kufa njaa, mtu wa coastal hawez lingana na mtu wa bara kamwewacha ubaguzi wewe!
Dah usikute damu ya kihutu ipo ndani yako!Kaka sio uongo waha ni wapambanaji , muha yuko Radhi auze maji au alime shamba hata kwa mkataba ila hawez kufa njaa, mtu wa coastal hawez lingana na mtu wa bara kamwe
Haha kaka wahutu na waha hawana utofauti , kwenye waha kuna Koo ambazo muda mwingine zinaingiliana na wahutu au watutsi.Dah usikute damu ya kihutu ipo ndani yako!
Nairobi is 13.8B. Now Mr. Know it all, ebu tuambie how 262B ya kitanzania is bigger than 13.8B ya Kenya.Leta data Buda hatutaki maneno?
Nairobi Iko na 13.1 bil au 262 bil tsh as per 2024/2025
Kumbuka nyinyi mpaka health facilities mnazijumlisha kwenye osr ila sisi tunazireport tofauti kama mapato lindwa.
Si mlisema mnatumia pesa za ndani, demi ya nini tena?Kuzindua na kujenga ni vitu viwili tofauti, hiyo ya makutupora mpaka Dodoma ilishaanza ujenzi ilisimama kidogo sababu ya funds tu