Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwa hiyo tutasubiria kina Kenya na Uganda Masharti Yao ndio kiwanda kijengwe?
No hujaelewa hio concept, anachotaka ni nchi zote 3 ziungane kwa sababu, Uganda tayar wana bomba refu la mafuta kwenda Tanga, so it makes sense to build a refinery there kwa sababu tayar bomba la mafuta machafu lipoalafu linaenda Tanga(Bandarini) means nchi yoyote inaotaka mafuta wanaweza kwenda tu bandari ya Tanga

So this means, Congo, Uganda, Turkana wote watapump mafuta machafu kuja Tanga(Refinery) alafu kutakua na bomba fupi la kwenda mombasa(Refined oil) alafu kenya na Uganda tayar wana pipeline yao ya mda ya mafuta masafi
 
No hujaelewa hio concept, anachotaka ni nchi zote 3 ziungane kwa sababu, Uganda tayar wana bomba refu la mafuta kwenda Tanga, so it makes sense to build a refinery there kwa sababu tayar bomba la mafuta machafu lipoalafu linaenda Tanga(Bandarini) means nchi yoyote inaotaka mafuta wanaweza kwenda tu bandari ya Tanga

So this means, Congo, Uganda, Turkana wote watapump mafuta machafu kuja Tanga(Refinery) alafu kutakua na bomba fupi la kwenda mombasa(Refined oil) alafu kenya na Uganda tayar wana pipeline yao ya mda ya mafuta masafi
No hujaelewa hio concept, anachotaka ni nchi zote 3 ziungane kwa sababu, Uganda tayar wana bomba refu la mafuta kwenda Tanga, so it makes sense to build a refinery there kwa sababu tayar bomba la mafuta machafu lipoalafu linaenda Tanga(Bandarini) means nchi yoyote inaotaka mafuta wanaweza kwenda tu bandari ya Tanga

So this means, Congo, Uganda, Turkana wote watapump mafuta machafu kuja Tanga(Refinery) alafu kutakua na bomba fupi la kwenda mombasa(Refined oil) alafu kenya na Uganda tayar wana pipeline yao ya mda ya mafuta masafi
Uganda Wana ratiba ya kujenga refinery kule kwao, Kundustan wanataka wajenge Bomba la Mafuta safi kutoka Mombasa,Nairobi,Eldoreti,Kampala Hadi Kigali.

Unadhani watakuwa na hamu na kiwanda Cha Dangote wakati itawapa ushindani kibiashara?

Tanzania hatuhitaji kusubiria hao ,tujenge Kwa Kushirikiana na Dangote tunatumia Mafuta ya Uganda,South Sudani na Arabuni kwenye hiyo refinery.
 
Uganda Wana ratiba ya kujenga refinery kule kwao, Kundustan wanataka wajenge Bomba la Mafuta safi kutoka Mombasa,Nairobi,Eldoreti,Kampala Hadi Kigali.

Unadhani watakuwa na hamu na kiwanda Cha Dangote wakati itawapa ushindani kibiashara?

Tanzania hatuhitaji kusubiria hao ,tujenge Kwa Kushirikiana na Dangote tunatumia Mafuta ya Uganda,South Sudani na Arabuni kwenye hiyo refinery.
A refinery is mostly unprofitable kama hauuzi mafuta nje, infact kenya walikua na yao waliifunga nadhan 2003, ni biashara moja kichaa ndo maaana watu wanaikwepa!


Refinery ya Tanga makes more sense because ships can dock pale kama hormuz wanavofanya na unaweza kuuza kwa watu wengi zaidi, Hata ivo Uganda anaweza kuuza kwa nchi za juu yake zote ethiopia, chad, djibouti etc sudan
 
A refinery is mostly unprofitable kama hauuzi mafuta nje, infact kenya walikua na yao waliifunga nadhan 2003, ni biashara moja kichaa ndo maaana watu wanaikwepa!


Refinery ya Tanga makes more sense because ships can dock pale kama hormuz wanavofanya na unaweza kuuza kwa watu wengi zaidi, Hata ivo Uganda anaweza kuuza kwa nchi za juu yake zote ethiopia, chad, djibouti etc sudan
Hujaelewa nini? Kuna haja ya kuwasubiria hao nilikwambia Wana mipango Yao? Zambia wanajenga Yao for domestic demand mbona?
 
Tourists number difference between Kenya and Tanzania is 3M, lakini revenue difference is only 70B.

If at all we receive the same financial status of tourists then the revenue ya Tanzania should more than double ya Kenya.
it doesnt matter, the thing is We received more tourists, the revenues are only based on the ongoing campaign
and also Tanzania can focus on low price high number tourism which attracts even more tourist
 
Obviously cooked. How can Tanzania arrival numbers double ya Kenya but when it comes to revenue we are almost the same.
almost the same, 70B more your calling almost the same? Your stadium was built on 46B and your calling 70B the same?
 
My Take
Hili halitafaulu litaishia kuwa stori.

Maamuzi kama haya ndio yalimpa Magufuli point 3 muhimu hapo asingewasubiria kina Kenya na Uganda ambao wanaona refinery ya Dangote kama mshindani Kwa Mafuta yao.

Angemtafuta Dangote na kukubaliana waanze ujenzi mara Moja,hao wakitaka watajiunga baadae 👇👇

View: https://www.instagram.com/p/DXgZ8eaiJXe/?igsh=MWExdmJjeG5ub2Q3cQ==

Hawa wa saizi watakuwa na vikao visivyoisha.

Oya umeona Tanga tunavyokuja kuwa noma sasa.? 😂😂😂 vimji vyako vya kipumbavu tunavipita kama upepo. Na si unajua Tanga jinsi ilivyopangwa.? Tukiibadilisha kidogo tu baadhi ya majengo Arusha na takatka zingine zitangoja.
 
Oya umeona Tanga tunavyokuja kuwa noma sasa.? 😂😂😂 vimji vyako vya kipumbavu tunavipita kama upepo. Na si unajua Tanga jinsi ilivyopangwa.? Tukiibadilisha kidogo tu baadhi ya majengo Arusha na takatka zingine zitangoja.
Ingekuwa Viwanda vinabadili maisha ya watu basi Wakazi wa Pwani wangekuwa matajiri but very unfortunate ni kati ya Mikoa 5 maskini.

Hiyo Tanga Yako inaongoza Tanzania Kwa vijumba vya makuti,mabati na matope na uswazi 😆😆
Kama unabisha sema nikupe takwimu.

Mwisho huku kwetu tunashikilia uchumi wenyewe sio kampuni chache za mapebari ndio maana tuko vizuri mfukoni.
 
Hehehe atarudi kukuambia vile hapo ni Skybox 😂😂

If you want to know that these people doesn't know what skyboxes are, the other day baboonman aka Traveller D posted a picture of media centre claiming that was their Skybox 😂😂
Did he point the media center as skybox ama unawashwa? Hii lesson ya skybox tutahakikisha mnaielewa hata kwa moto

sku hizi Nicxie anapost LOUNGE anaiita skybox, hii lesson lazima tuhakikishe mnaielewa hata kwa moto
1777022287515.png
 
Back
Top Bottom