NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,283
- 19,623
Bro, sio lazima mtu alipie Chat GPT. Our lives don't revolve around Chat GPT. Kama unaona kulipia Chat GPT ni kitu cha maana sana tuonyeshe yako uliyolipia ama ukimye. Yani wewe ni kama ukitembea mtaana ununue karanga nami nisinunue basi utajiona tajiri kunishinda. Ndio maana nakwambia huna akili na huna exposure. Haikosi mambo ya mtandao umeyaanza juzi.Ndugu NairobiWalker nimekueleza kuwa hizo ni taarifa zangu binafsi. Kama wewe unaona heri kuweka taarifa zako hapa basi ni heri kwako. Mimi nina uhuru wangu na wewe upo na wako. Lakini ukweli tumeona wote kuwa umeshindwa kulipia $20 kwa mwezi