NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,314
- 19,674
Haya tuonyeshe. 😆 😆Nimelipia miaka 3 mdogo wangu
Haya tuonyeshe. 😆 😆Nimelipia miaka 3 mdogo wangu
Nikikumbuka Serikali ya Kenya haijawahi kujenga shule yoyote. Also mmebadilisha classes lakini mnafundisha ujinga ule ule wa Malkia ElizabethInterestingly Kenya pekee ndio imebadilisha form of education kabisa from what mkoloni alituachia. Tulienda 8-4-4 saahii tuko CBC. Nyinyi bado mko tu pale pale O levels na A levels za mkoloni na bado unapata nguvu za kuongelea elimu. 🤣 🤣
Give us data from reliable sources. Not from tomato sauce
Sasa hutaki kusemwa ukikosea? Jifunze kiswahili sanifu.Unahepa mada?🤣🤣
That's my personal life bwana NairobiWalkerHaya tuonyeshe. 😆 😆
Usiniambie ulibadilisha accountMbeya is growing so fast
View attachment 3564925
Si mko desperate as fvck! Eti serikali ya Kenya haijafanya nini?😂😂Nikikumbuka Serikali ya Kenya haijawahi kujenga shule yoyote. Also mmebadilisha classes lakini mnafundisha ujinga ule ule wa Malkia Elizabeth
Report ya mwaka 2,000 nadhani wewe ulikuwa hujazaliwa. Asante kwa kutukumbusha tulikotokaGive us data from reliable sources. Not from tomato sauce
View attachment 3565066
Hii ndio tunaita lack of exposure. No wonder unadhani dollar millionaires hawana cha kufanya Nairobi wakati Nairobi has the 3rd highest number of dollar millionaires in Sub Saharan Africa.Nikikumbuka Serikali ya Kenya haijawahi kujenga shule yoyote. Also mmebadilisha classes lakini mnafundisha ujinga ule ule wa Malkia Elizabeth
Taja shule tano na vyuo viwili vilijengwa na kenya. Kila mtu anajua shule zote kenya zimeachwa na wakoloni.Si mko desperate as fvck! Eti serikali ya Kenya haijafanya nini?😂😂
NairobiWalker naona unahasira ukiambiwa ukweli. Ukweli unauma nalijua hiloHii ndio tunaita lack of exposure. No wonder unadhani dollar millionaires hawana cha kufanya Nairobi wakati Nairobi has the 3rd highest number of dollar millionaires in Sub Saharan Africa.
Kupost screenshot ya chat GPT ndio unaita personal life? Enyewe wewe ni ng'ombe. I think I actually gave you more credit than you deserve — and honestly, I didn’t rate you that highly to begin with.That's my personal life bwana NairobiWalker
Bro, huna akili. You need a brain transplant.Taja shule tano na vyuo viwili vilijengwa na kenya. Kila mtu anajua shule zote kenya zimeachwa na wakoloni.
Ng'ombe kama wewe na ukweli kwa sentensi moja ni kicheko. 😆 😆 😆NairobiWalker naona unahasira ukiambiwa ukweli. Ukweli unauma nalijua hilo
Sasa hiyo screeshot si ni ya account yangu? Account ya Chatgpt ni personal issue NairobiWalker au hujui?Kupost screenshot ya chat GPT ndio unaita personal life? Enyewe wewe ni ng'ombe. I think I actually gave you more credit than you deserve — and honestly, I didn’t rate you that highly to begin with.
Ndio maana nikasema huna akili.Sasa hutaki kusemwa ukikosea? Jifunze kiswahili sanifu.
Kutaja shule tano tu na vyuo viwili umeshindwa mpaka unanitusi na kunisema sina akili? Nimeumia sana. Ukiniuliza mimi hapa tanzania nakutajia kila kitu.Bro, huna akili. You need a brain transplant.
Vile mimi nimepost yangu ni kipi umejua kunihusu sasa as a person? Ni kama umetumia komputa mara ya kwanza juzi. 😆 😆Sasa hiyo screeshot si ni ya account yangu? Account ya Chatgpt ni personal issue NairobiWalker au hujui?
Tanzania tupo na sheria ya Taarifa binafsi.
Je, unakataa kuwa Tanzania kuna mabilionea na kenya hakuna?Ng'ombe kama wewe na ukweli kwa sentensi moja ni kicheko. 😆 😆 😆
Siwezi jibizana na vitu vya upuzi. Rudi nyuma kwa huu uzi tumediscuss shule sana. Unarukaruka kama mwendawazimu ukitegemea tukufuate nyuma wee kipii?Kutaja shule tano tu na vyuo viwili umeshindwa mpaka unanitusi na kunisema sina akili? Nimeumia sana. Ukiniuliza mimi hapa tanzania nakutajia kila kitu.