Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Uganda kwel wameamua mwaka huu
1774526699245.png
 
Japokua ni ndogo, ila hawa jamaa Airport yao nzuri sana, i can confirm that

View: https://x.com/DianoPeters/status/2037074024992289065?s=20

Hebu tueleze kivipi? Hujajua regional politics kama Nairobi bado ina-claim kuwa na room capacity kubwa kuliko Zanzibar! What makes u believe hicho unachosoma? Huo uwanja hauna airbridges! Na unapitisha PAX less than 1,1 ! Yaani hata KIA has more PAX than Kigali International airport!


View: https://youtu.be/CFH8rlUHoDk?si=_oQXWVpucMU9Fv2c
 
Huko kwenu waliuawa elfu kumi sii sad lakini ya huku kwetu sita pekee yanakuhuzunisha. Wavumbistan na unafiki.
We huna akili. Nani amesema ya kwetu si sad. Unadhani ninafurahi watu kuuawa?
Unajitengenezea imaginary arguments kama fala
 
Hebu tueleze kivipi? Hujajua regional politics kama Nairobi bado ina-claim kuwa na room capacity kubwa kuliko Zanzibar! What makes u believe hicho unachosoma?
nilishaenda pale, nasemea kwa uzuri, pia ni ndogo! when you compare it to JKIA, in terms of arrangement basi JKIA looks like a slum 🤣 🤣 🤣 , pia ndege za rwanda they are also small but well maintained
 
Huko kwenu waliuawa elfu kumi sii sad lakini ya huku kwetu sita pekee yanakuhuzunisha. Wavumbistan na unafiki.
hio ni made up number, no one has that evidence however sisi we are more socialists than what kenya claims to be most democratic or katiba bora, everything thats happening now is an insult to all the claims
 
We huna akili. Nani amesema ya kwetu si sad. Unadhani ninafurahi watu kuuawa?
Unajitengenezea imaginary arguments kama fala
Ukipandwa na hasira hivi huwa najua mwiba nimeuchoma penyewe. Mauaji ya kwenu hayajawai tokea eneo hili la Kenya Uganda na Tanzania ila sijawai kuona ukiyaongelea. Leo hii unajifanya uko na humanity sana uyaongelee ya Kenya ya watu sita pekee? Wacha unafiki. Serikali yenu ilivyo ya kidikteta hao ni watu wanaoliwa kila siku hapo kwenu sama hamna aliye na ujasiri wa kuyaongelea asije akapotezwa.
 
Back
Top Bottom