Traxtion
JF-Expert Member
- Dec 10, 2021
- 7,940
- 16,286
Dodoma ni jiji la tofauti sana. Wakundustan ni vile wanajifanya hawaelewi. Hili jiji lina miundombinu mingi na population yake 765K (not 600K). Kasi ya ujenzi wa Dodoma ni kubwa na inaendana na population, hata siku Dodoma iki hit 1M population haitakuwa na slum, litakuwa jiji la mfano hapa East Africa ambalo linajitahidi kukua kwa kasi without congestion, pollution na ujenzi wa slums everywhere like Kenyan cities
Dodoma inajengwa kwa akili sana. Sio kama Kisumu ambayo imepata street lights 2026 😂😂
Dodoma inajengwa kwa akili sana. Sio kama Kisumu ambayo imepata street lights 2026 😂😂