stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,766
- 40,092
A very strong portfolio, dividends alone inachezea a couple of billions.
View: https://x.com/PesaWall/status/2020712511000215865?s=20
Show me any report saying you don't sell gold to Uganda.wewe unapenda ubishi nimesema zinaenda kule for REFINERY
hata uganda has a more bigger NSSF than kenyaAnd Ruto still using Bongo NSSF as a figure of Speech which makes Bongolalas kuwa na nyege 🤣🤣🤣
read your screenshot mpaka mwisho
aya sasa wale wa vita za barabara VAR hii apa, ni huzuni, yaani FULL DOCUMENTARY
View: https://youtu.be/nvpkLoslDys
Nyinyi ni wajinga sn, mnaliwa pesa kwa kushangilia kitu ambacho hamtokuwa na faida nacho, one month after completion unageuka ghost, wakenya ni wajinga sana nyie watu. Angalia hili ghost, mwezi mmoja baada ya renovation jua kali 👇👇
Wakenya ni wajinga sn, huo uwanja tangu Chan tuliwaambia renovation iliyofanywa pale ni jua kali wakabisha, sasa ona mwezi mmoja baadae uwanja umezidi kuwa hovyo, alafu ukiangalia mazingira jinsi yalivyo unaona kabisa uwanja haujaguswa kwa matengenezo licha ya kutumika mara kwa mara, walichofanya wao ni kutoa viti na kurudisha walipovitoa.Kunyan na vitu quality ni chui na paka
Hao Uganda nao kama mwanamke malaya, mara atake kujiunga na reli ya diesel ya Kenya mara Tanzania, hawaeleweki.unajifanya hujaskia mpango wa Uganda kujiunga na SGR Tanzania via Tanga and Dar? na pia gas pipeline?