Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kuna mtanzania here that sweared with his life that Talanta will not have Canopy 😂😂😂

View attachment 3528895
View attachment 3528896
Hii stadium kila nikiangalia nacheka tu. Out of all designs, you chose this. Why 😂😂
1768204172885.jpeg
 
hii hapa 🤣 🤣 🤣 🤣

0HJ0j12000ij0l88sB221_C_670_376_Q70.webp
Hiyo stadium ya Mbeya kila mtu anajua ni mbaya na hakuna pesa imepotea hapo maana imejengwa so cheap. Yani ni pesa kidogo mno ndio wakajenga hiyo stadium tena zamani sana
Hiyo yenu ya Nairobi ni expensive na ni mpya and yet mmepoteza hela nyingi na stadium hata haivutii. Meanwhile the one in Arusha is cheaper and looks more beautiful than Talanta na hata bado haijakamilika. Hii Talanta hata sijui kwa nini mnafeel proud nayo

Labda mtaweka features nyingi ila design mmeharibu sana. Stadium haina mvuto
 
Yet he has the audacity to talk about aesthetics of a stadium badala kasome😂😂
Mimi nasoma, ni hizi 3 days nimeamua kuwa free. Na mada za elimu ni wewe ndio unaanzisha always baadae nikikujibu unaanza kulia kama mtoto mdogo 😂
 
Mimi nasoma, ni hizi 3 days nimeamua kuwa free. Na mada za elimu ni wewe ndio unaanzisha always baadae nikikujibu unaanza kulia kama mtoto mdogo 😂
Are you not a school kid? Hata CAT hujafanya na unapiga kelele hapa.
 

Ishowspeed anafanya hivyo ili mjisikie tu vizuri
Wakenya mlimpa Ishowspeed ugali bila mboga yoyote, yani mlimpa ugali mtupu akauonja halafu akausifia kuwa ni mtamu. Since when ugali ukawa mtamu bila mboga yoyote jamani 😂
Anataka msijisikie vibaya, na hiyo stadium yenu ya matakataka
 
Back
Top Bottom