President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,620
- 94,218
Hadithi za kutunga. Watanzania wanajua story yote ya Mapinduzi ya Zanzibar.
Hadithi za kutunga. Watanzania wanajua story yote ya Mapinduzi ya Zanzibar.
Ati landgrabber Kenyatta akatae Zanzibar Islands! Kanchi chao kaliuwa na mwezi mmoja tangu kapate uhuru!Hadithi za kutunga. Watanzania wanajua story yote ya Mapinduzi ya Zanzibar.
Kwani kosa la Wakatoliki ni nini. Kupinga utekaji?Wakatoliki mnajipa umuhimu ambao hamna. Badilikeni dunia imebadilika.
Kwanza hata iweje, Zanzibar hawawezi kukubali kuungana na Kenyanjooni muichukue zanzibar na watu wake pia wawavuruge, sisi tuna visiwa vingine vya kutosha kama mafia na vinginevyo ...
Kila mtu duniani anajua wauaji wakuu na watekaji ni wakatoliki. Waliokuwa wanateka watu ni wakatoliki.Kwani kosa la Wakatoliki ni nini. Kupinga utekaji?
www.icpac.net
Mimi nashindwa kuelewa watu wanakosa utu! Mimi ningependa kama dini zote ziikemea udhalimuwa utekaji, uchaguzi batioli na ukandamizi kama Wakatoliki!Kwani kosa la Wakatoliki ni nini. Kupinga utekaji?
mbona unakuwa burukenge namna hii? Utakuwa hivi vidini vilivyo hasi! si kwa chuki hii kwa Katoliki!Kila mtu duniani anajua wauaji wakuu na watekaji ni wakatoliki. Waliokuwa wanateka watu ni wakatoliki.
Kaka, wengine tunajua vitu kiundani zaidi. Usiniite mburukenge kama hujui uliza ufafanuliwe. Waliomuua Magufuli ni hao hao wakatoliki baada ya kwenda kinyume nao. Kwa sababu ya security ya Waislam wameshindwa kumpata Samia.mbona unakuwa burukenge namna hii? Utakuwa hivi vidini hasi!
Yani basi tu kuna watu wameshakubali kufunga akili zao, kwamba Rais ni Mungu mtu kwa hiyo hakoseiMimi nashindwa kuelewa watu wanakosa utu! Mimi ningependa kama dini zote ziikemea udhalimuwa utekaji, uchaguzi batioli na ukandamizi kama Wakatoliki!
Duuh... We jamaaKila mtu duniani anajua wauaji wakuu na watekaji ni wakatoliki. Waliokuwa wanateka watu ni wakatoliki.
Kama tumeamua kusema ukweli, wacha ukweli usemwe. Magufuli aliuliwa na wakatoliki baada ya kukataa maelekezo yao.Duuh... We jamaa