much know
JF-Expert Member
- Oct 22, 2017
- 14,061
- 21,591
Maneno ya wanaume hayo, kukosana ni lazima lakini maisha lazima isonge mbele.
View: https://x.com/kenyasgossips/status/1989937749059682466?s=20
Hiyo yote ni sababu ya dhiki
Maneno ya wanaume hayo, kukosana ni lazima lakini maisha lazima isonge mbele.
View: https://x.com/kenyasgossips/status/1989937749059682466?s=20
Ayo ni watu wa kwanza. Ni fact na Kenya imekuwa ikifanya hivi kwa muda dhidi ya Tanzania.The fact that Ayo is reporting this, suggests that it could be a spin.
Sikatai Kenya kutuchafua, hiyo inajulikana ila hii ya huyo jamaa kukamatwa, halafu Ayo kuiongelea, ni kama kutengeneza mazingira ya funika kombe.Ayo ni watu wa kwanza. Ni fact na Kenya imekuwa ikifanya hivi kwa muda dhidi ya Tanzania.
Media za Kenya, activists wako kwenye malipo kuendesha ajenda mbovu dhidi yetu na hii ni fact iliyokuwapo tangu 1960s
Hawa ni chawa wa utawala huu uliofeli, ila report hii hata vyombo vikubwa Kenya vimeripoti.Sikatai Kenya kutuchafua, hiyo inajulikana ila hii ya huyo jamaa kukamatwa, halafu Ayo kuiongelea, hii ni kama kutengeneza mazingira ya funika kombe.
Mbona kwenye mauji hakuwahi kutangaza, vipi kwenye maandamano?
Nachoangalia ni uzito wa jambo, iwe kweli huyo jamaa alikuwa na mabomu manne ama laa, huwezi linganisha maafa ya kuuliwa watu zaidi ya 10,000.Hawa ni chawa wa utawala huu uliofeli, ila report hii hata vyombo vikubwa Kenya vimeripoti.
Nachojua ni kuwa, mauaji yale yote hayakufanywa na vyombo vya dola pekee bali wapo mamluki wenye agenda walifanya yao pia.
Hao mamluki waliletwa na nani?Hawa ni chawa wa utawala huu uliofeli, ila report hii hata vyombo vikubwa Kenya vimeripoti.
Nachojua ni kuwa, mauaji yale yote hayakufanywa na vyombo vya dola pekee bali wapo mamluki wenye agenda walifanya yao pia.
Tear gas ndio mnaita bomu. 😂 😂
Na bomu yenyewe mtaita aje?
Finyeni kabisa aeleze ametoa wapi. Ata sisi tunataka kujua.
Lakini isikuwe mnachezewa propaganda kwa ujinga wenu. 😂😂
The only beneficiary hapa ni ngamia suluhu hassan, ambaye anataka deflection kutoka kwa ukatili aliofanya.
Kuna uwezekano 98% hakuna 'mabomu' yamepatikana kwa gari lake. Hayo kwanza yanakaa standard issue ya polisi Tanzania.
Uwezekano mkubwa ni kwamba wametoa hapo storage, kijana akawa na bahati mbaya yeye ndiye Mkenya wameshika wa kwanza ambaye anafit profile believable.
This will be the legacy of President William Ruto. This road imetutesa Sana.
View: https://x.com/WilliamsRuto/status/1990349294067433704?t=HYjLO0aRsmOotzg5r1MASA&s=19
Huu uzi si wa siasaSame script Just like winning with 98% of 31 million and foreigners were the protestestors
propaganda ya watu hawajaenda shule, ati Mtu aende na teargas nne kwa border, obviously planted evidence
Unaezakufa ukipenda.Another Chinese toll road
Kwasababu ya Chinese toll road ?Unaezakufa ukipenda.
You ain't being serious.
Let's take these facts into consideration, a Kenyan dude in his country has no right to defend himself while a Chinese asshole in a foreign land has more rights to take matters in his hands, to do whatever he wants.
Does that make sense to you?
If the roles were reversed, the Kenyan dude would face maximum repercussions, in China. The fact that a foreigner can do that comfortably, speaks volumes.
100% correct.Wakenya ni opportunistic tuu, they're just riding with the wave. Ni Kikwete na mtandao wake walioichafua Tanzania. You don't have the balls to say it, 'cause you're chicken.
Kingine nilichogundua ni kuwa, Samia alikuwa staged kufanya matakwa ya mtandao lakini na yeye alikuwa na yake na sasa anayatekeleza ipadavyo: kuiharibu bara, kidinu, alijaribu kikabila na mbo yake ya uchifu lakini boss wa mtandao wakamstopisha.Nachoangalia ni uzito wa jambo, iwe kweli huyo jamaa alikuwa na mabomu manne ama laa, huwezi linganisha maafa ya kuuliwa watu zaidi ya 10,000.
Tujiulize , ni nguvu kazi ipi imepotea, ni watoto wangapi wamekosa wazazi?
Mchawi hapa ni hii serikali haramu ya wanamtandao, hawa wakenya wanaotumwa, hawana uwezo wa kutuharibia nchi tukiwa wamoja. Mtandao ndiyo wanaotugawa, kidini na kikanda ili watutawale vizuri.
Let's hope they are safe wherever they areIchoboy nimemuona mitandaoni ila hapa, kapotea.
Ukiangalia vizuri, utaona wengi sana walipotea hapa kabla ya Oct 29, inaweza kuwa ni trauma, au walipata matatizo, chochote kinawezekana Tz yetu kwa sasa.
Kwa kweli hii imetudhalilisha sana Watanzania. I mean, how do you spin this shit? Ndiyo maana wale wenzetu hard core wamekimbia hii thread.Same script Just like winning with 98% of 31 million and foreigners were the protestestors
propaganda ya watu hawajaenda shule, ati Mtu aende na teargas nne kwa border, obviously planted evidence
There you go!.. lawsuit .. now we are on same page . There are other factors like sexual harassment that can lead to a lawsuit also. I am not here to defend the Chinese dude but based on the video at hand, this an issue that can be resolved mutually. But if the beating had resulted to a case of serious bodily injuries, then all options would be on the table. I am glad you eased the temperature on this issue.The guy is clearly assaulting the poor fellow, on camera, and you here, saying no damage done? No where in the states an employer can do that and get away with it. That'd be a huge lawsuit.
Kingine nilichogundua ni kuwa, Samia alikuwa staged kufanya matakwa ya mtandao lakini na yeye alikuwa na yake na sasa anayatekeleza ipadavyo: kuiharibu bara, kidinu, alijaribu kikabila na mbo yake ya uchifu lakini boss wa mtandao wakamstopisha.
Unaona hii, inchi iko kwenye mpasuko mkubwa lakini yeye ndio kwanza anaweka kuni kwenye moto.
View: https://x.com/mshambuliaji/status/1990403801577124297?s=20
Mimi nlimwambia hii Togolani akaniblock.
View: https://x.com/KipepeComrade/status/1989069668049646016?s=20
Nkamwambua tena:
View: https://x.com/KipepeComrade/status/1989785703530602791
View: https://x.com/KipepeComrade/status/1989788073861759487