Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

You ain't being serious.

Let's take these facts into consideration, a Kenyan dude in his country has no right to defend himself while a Chinese asshole in a foreign land has more rights to take matters in his hands, to do whatever he wants.

Does that make sense to you?

If the roles were reversed, the Kenyan dude would face maximum repercussions, in China. The fact that a foreigner can be that comfortably, speaks volumes.
You are making an ant hill outta mole hole . Based on the video… Firstly, do you know what transpired prior to this and secondly it’s just a very short encounter with some silly childish kick with no injuries . It’s not like the Chinese dude kungfu kicked the Kenyan in a Jackie Chan style. This nothing serious to raise havoc about. And to answer your earlier question even in the United States nobody would care unless it’s reported that Chinese dude is an ilegal alien otherwise no damage done .
 
You are making an ant hill outta mole hole . Based on the video… Firstly, do you know what transpired prior to this and secondly it’s just a very short encounter with some silly childish kick with no injuries . It’s not like the Chinese dude kungfu kicked the Kenyan in a Jackie Chan style. This nothing serious to raise havoc about. And to answer your earlier question even in the United States nobody would care unless it’s reported that Chinese dude is an ilegal alien otherwise no damage done .
The guy is clearly assaulting the poor fellow, on camera, and you here, saying no damage done? No where in the states an employer can do that and get away with it. That'd be a huge lawsuit.
 

Mahusiano yenu na Rwanda sio mazuri, bado mzigo wa Rwanda barabarani huku ni mwingi mno kwa lisaa sio chini ya trucks 100 naziona zinaelekea Rwanda
Screenshot_20251117-085357.jpg
 
Huyu mkenya tumemnasa apo sirarii... Sasaa tunamfinya pumbunyo hadi ateme bungoo. Kaingia cha kike huyuu. . Atafichua mtandao wote wa wakenya ambao wamewaua watz mnoo.. Ni swala la mda tu
1000205987.jpg
 
Huyu mkenya tumemnasa apo sirarii... Sasaa tunamfinya pumbunyo hadi ateme bungoo. Kaingia cha kike huyuu. . Atafichua mtandao wote wa wakenya ambao wamewaua watz mnoo.. Ni swala la mda tu
View attachment 3503093

Tear gas ndio mnaita bomu. 😂 😂
Na bomu yenyewe mtaita aje?

Finyeni kabisa aeleze ametoa wapi. Ata sisi tunataka kujua.

Lakini isikuwe mnachezewa propaganda kwa ujinga wenu. 😂😂
The only beneficiary hapa ni ngamia suluhu hassan, ambaye anataka deflection kutoka kwa ukatili aliofanya.

Kuna uwezekano 98% hakuna 'mabomu' yamepatikana kwa gari lake. Hayo kwanza yanakaa standard issue ya polisi Tanzania.
Uwezekano mkubwa ni kwamba wametoa hapo storage, kijana akawa na bahati mbaya yeye ndiye Mkenya wameshika wa kwanza ambaye anafit profile believable.
 
Ayo ni watu wa kwanza. Ni fact na Kenya imekuwa ikifanya hivi kwa muda dhidi ya Tanzania.

Media za Kenya, activists wako kwenye malipo kuendesha ajenda mbovu dhidi yetu na hii ni fact iliyokuwapo tangu 1960s
Sikatai Kenya kutuchafua, hiyo inajulikana ila hii ya huyo jamaa kukamatwa, halafu Ayo kuiongelea, ni kama kutengeneza mazingira ya funika kombe.

Mbona kwenye mauaji hakuwahi kutangaza, vipi kwenye maandamano? Ndugu wamekataliwa kuzika wapendwa wao, Ayo hata hakuwahi kuripoti.
 
Sikatai Kenya kutuchafua, hiyo inajulikana ila hii ya huyo jamaa kukamatwa, halafu Ayo kuiongelea, hii ni kama kutengeneza mazingira ya funika kombe.

Mbona kwenye mauji hakuwahi kutangaza, vipi kwenye maandamano?
Hawa ni chawa wa utawala huu uliofeli, ila report hii hata vyombo vikubwa Kenya vimeripoti.

Nachojua ni kuwa, mauaji yale yote hayakufanywa na vyombo vya dola pekee bali wapo mamluki wenye agenda walifanya yao pia.
 
Hawa ni chawa wa utawala huu uliofeli, ila report hii hata vyombo vikubwa Kenya vimeripoti.

Nachojua ni kuwa, mauaji yale yote hayakufanywa na vyombo vya dola pekee bali wapo mamluki wenye agenda walifanya yao pia.
Nachoangalia ni uzito wa jambo, iwe kweli huyo jamaa alikuwa na mabomu manne ama laa, huwezi linganisha maafa ya kuuliwa watu zaidi ya 10,000.

Tujiulize , ni nguvu kazi ipi imepotea, ni watoto wangapi wamekosa wazazi?

Mchawi hapa ni hii serikali haramu ya wanamtandao, hawa wakenya wanaotumwa, hawana uwezo wa kutuharibia nchi tukiwa wamoja. Mtandao ndiyo wanaotugawa, kidini na kikanda ili watutawale vizuri.
 
Back
Top Bottom