Remember Kenya was the first target for Idi Amin, after Kenyatta intimidated him, he went for Tanzania. You beat a weak army that invaded your country because they were too scared to invade Kenya.Facts tu ndio zinaiongea sio maneno.
Tafuta Jeshi Africa lenye historia ya kupindia nchi nyingine kama Tanzania, HAKUNA.
KIMATAIFA, kuna sub-imperial power moja tu Africa.
Wakenya wenye elimu:
Prof Ali Mazrui
REITH LECTURES 1979: The African Condition
http://downloads.bbc.co.uk/rmhttp/radio4/transcripts/1979_reith5.pdf
View attachment 3496598
Kenya knows how to deal with the neighborhood bulliesRemember Kenya was the first target for Idi Amin, after Kenyatta intimidated him, he went for Tanzania. You beat a weak army that invaded your country because they were too scared to invade Kenya.
History doesn't go to war, history doesn't fight. Juzi tu jeshi lenu ililemewa kule DRC.Facts tu ndio zinaiongea sio maneno.
Tafuta Jeshi Africa lenye historia ya kupindia nchi nyingine kama Tanzania, HAKUNA.
KIMATAIFA, kuna sub-imperial power moja tu Africa.
Wakenya wenye elimu:
Prof Ali Mazrui
REITH LECTURES 1979: The African Condition
http://downloads.bbc.co.uk/rmhttp/radio4/transcripts/1979_reith5.pdf
View attachment 3496598
Remember Kenya was the first target for Idi Amin, after Kenyatta intimidated him, he went for Tanzania. You beat a weak army that invaded your country because they were too scared to invade Kenya.
Kenya knows how to deal with the neighborhood bullies
Someone tried to compare Talanta Stadium with that Pussy like Stadium in Arusha.
Hio ya bongoslum hufanana k*ma by the way. 😂 😂Someone tried to compare Talanta Stadium with that Pussy like Stadium in Arusha.
Rushe shule ukadai fees yako. Ni clear umepoteza pesa za bure. Tanzania haikupeleka jeshi DRC bali some few battalions. Sasa ni mjinga tu anaweza ongea kama wewe kwakua kila jeshi kama ulivyo mpira wa miguu, wanaweza peleka U17 uwanjani kucheza na Djibuti kupata experience same ilivyo kwenye vikosi vya kwenda kwenye kulinda amani ama vita na majeshi ya hovyo kama M23.History doesn't go to war, history doesn't fight. Juzi tu jeshi lenu ililemewa kule DRC.
ZERO history juu ya hilo.Kenya knows how to deal with the neighborhood bullies
Sawa Comrade Mapepo. Sina nguvu ya kubishana na wewe saa hii.Rushe shule ukadai fees yako. Ni clear umepoteza pesa za bure. Tanzania haikupeleka jeshi DRC bali some few battalions. Sasa ni mjinga tu anaweza ongea kama wewe kwakua kila jeshi kama ulivyo mpira wa miguu, wanaweza peleka U17 uwanjani kucheza na Djibuti kupata experience same ilivyo kwenye vikosi vya kwenda kwenye kulinda amani ama vita na majeshi ya hovyo kama M23.
Shida yenu a little compliment from anyone, especially Kenyan, gives you eternal orgasms.I never talked about Idd Amin. Read the article uelewe nini kwanini Prof Mazrui na wanazuoni wengine wana itambua Tanzania tu ndio sub-imperial power Africa. Ameeleza kwa ushahidi wa kutosha.
Amin hakuwa scared kuivamia Kenya, mpango ulisitishwa kwakua Uingereza ndio waliingilia na kufungua military base hapo kuhakikisha hilo halitokei. Learn why mlikuwa nchi za kwanza Africa kuwa na kambi za Jeshi za mabepari.
Kumbe hujui hata historia ya nchi yako🚮
They had to establish military bases to protect your weak freakin' asses!
UK hawakuwahi kutusaidia kwa lolote wala kutuuzia silaha. Eti compliment, sema kwa sasa sina muda. Ningekupost hapa publications za wanazuoni toka vyuo vikuuu tofauti kuhusu hili na who spaed Africa militarily. Hilo halina ubishi. Marais na CDF wa nchi nyingi wametengenezwa na Tanzania. Kuanzia Kagame, NKurunzinza, rais wa Burundi wa sasa, Laurent Kabila, Joseph Kabila, Museven na wanajeshi wake, Mbeki, Zuma, Mnangagwa, Samora, Chisano, Felipe Nyusi, Guebuza, Rais wa wote wa Namibia, Angola, Sudan Kusini: John Garang the list ni ndefu.Shida yenu a little compliment from anyone, especially Kenyan, gives you eternal orgasms.
Amin knew he stood no chance with Kenya. Btw, without UK's help hamngeshinda Amin. Kumbuka Amin's army was weak and poorly trained yet hiyo ndio vita mnashinda mkijisifia humu. Same way tukienda maandamano mlikuwa mnajisifu vile forces zenu ziko well trained kudeal na riots yet all we have witnessed are deaths and grave violations of human rights.
Asikutoe kwenye reli huyo. Brains zetu sasa zinahitaji nafasi ya kutafakari hali tuliyonayo.UK hawakuwahi kutusaidia kwa lolote wala kutuuzia silaha. Eti compliment, sema kwa sasa sina muda. Ningekupost hapa publications za wanazuoni toka vyuo vikuuu tofauti kuhusu hili na who spaed Africa militarily. Hilo halina ubishi. Marais na CDF wa nchi nyingi wametengenezwa na Tanzania. Kuanzia Kagame, NKurunzinza, rais wa Burundi wa sasa, Laurent Kabila, Joseph Kabila, Museven na wanajeshi wake, Mbeki, Zuma, Mnangagwa, Samora, Chisano, Felipe Nyusi, Guebuza, Rais wa wote wa Namibia, Angola, Sudan Kusini: John Garang the list ni ndefu.
Baadhi ya majaji wenu tumesomesha kwa kodi zetu. Raia alikuwa Mtanzania na tuklipeleka yeye East Germany kwa socialist wenzetu akasome list ni ndefu sana.
Wewe nilifikiri unauwezo wa kiakili wa kutazama nje ya BOX.forces zenu ziko well trained kudeal na riots yet all we have witnessed are deaths and grave violations of human rights.
Internet imezimwa mazima na text haziendi Tanzania kwa siku kadhaa sasa.Asikutoe kwenye reli huyo. Brains zetu sasa zinahitaji nafasi ya kutafakari hali tuliyonayo.
Hivi umeona tumebaki mimi na wewe tuu hapa kijiweni, aisee hii inanitisha.
Eti majaji wetu mmesomesha kwa kodi zenu? 🤣 🤣 You're sick, wacha nikuache.UK hawakuwahi kutusaidia kwa lolote wala kutuuzia silaha. Eti compliment, sema kwa sasa sina muda. Ningekupost hapa publications za wanazuoni toka vyuo vikuuu tofauti kuhusu hili na who spaed Africa militarily. Hilo halina ubishi. Marais na CDF wa nchi nyingi wametengenezwa na Tanzania. Kuanzia Kagame, NKurunzinza, rais wa Burundi wa sasa, Laurent Kabila, Joseph Kabila, Museven na wanajeshi wake, Mbeki, Zuma, Mnangagwa, Samora, Chisano, Felipe Nyusi, Guebuza, Rais wa wote wa Namibia, Angola, Sudan Kusini: John Garang the list ni ndefu.
Baadhi ya majaji wenu tumesomesha kwa kodi zetu. Raia alikuwa Mtanzania na tuklipeleka yeye East Germany kwa socialist wenzetu akasome list ni ndefu sana.
Is that a lie, hakuna yeyote aliyesoma kwa kodi zetu huko kwenu?Eti majaji wetu mmesomesha kwa kodi zenu? 🤣 🤣 You're sick, wacha nikuache.