Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

IMG_7907.jpeg
 
That doesn't mean shit.
Nafikiri labda jeshi wameona sio vyema kuweka jhistoria ya jeshi kuchukua nchi ili kusiwa na mwendelezo huko baadae. Ametangazwa na sidhani kama ataapishwa kama ilivyo kawaida kuapishwa uwanjani na sherehe na kualika marais. Ataabisha mahala na kutakuwa na ulinzi na aina hii ya uapishwaji ni dhahiri kuwa hatakiwi na wananchi na hana legitimacy ya kuongoza nchi. Hivyo baaada ya kuapishwa, then few hours or baada ya siku kadhaa atajiuzuru.

Hawezi kuongoza till 2030, I don't see this happening.
 
Nafikiri labda jeshi wameona sio vyema kuweka jhistoria ya jeshi kuchukua nchi ili kusiwa na mwendelezo huko baadae. Ametangazwa na sidhani kama ataapishwa kama ilivyo kawaida kuapishwa uwanjani na sherehe na kualika marais. Ataabisha mahala na kutakuwa na ulinzi na aina hii ya uapishwaji ni dhahiri kuwa hatakiwi na wananchi na hana legitimacy ya kuongoza nchi. Hivyo baaada ya kuapishwa, then few hours or baada ya siku kadhaa atajiuzuru.

Hawezi kuongoza till 2030, I don't see this happening.
Are you listening to yourself,apishwe then ajiuzulu,be real bana.
Kama angekua na nia ya kutoendelea na uongozi angekua ashatii amri ya maandamano.
Mko na only two options
1) kuandamana hadi mwisho hadi atii.
2)mkubali yaishe kua nchi yenu inaongozwa na udikteta.
 
Nafikiri labda jeshi wameona sio vyema kuweka jhistoria ya jeshi kuchukua nchi ili kusiwa na mwendelezo huko baadae. Ametangazwa na sidhani kama ataapishwa kama ilivyo kawaida kuapishwa uwanjani na sherehe na kualika marais. Ataabisha mahala na kutakuwa na ulinzi na aina hii ya uapishwaji ni dhahiri kuwa hatakiwi na wananchi na hana legitimacy ya kuongoza nchi. Hivyo baaada ya kuapishwa, then few hours or baada ya siku kadhaa atajiuzuru.

Hawezi kuongoza till 2030, I don't see this happening.
Si unapenda kujidanganya Sana?😂😂
 
Hizi ni gas za Rostam Azizi, fisadi na sio maduka na vyakula kama njaa zenu. Watu wanadeal na mafisadi na bisghara zao tu na sio kama vyovyio njaa kali.
Nyef nyef as if hizo gesi wanaenda kuzipuliza kama siyo kupika nayo vyakula
 
"Haitafanana na render, mark my words." Alisikika Mchawi moja toka Vumbistan akajisemea.

Imebaki Tu sasa kuweka hile "Mende" yetu.

View attachment 3496354
Huyu kilaza wa "mark my words" watchman thebest007 hajaonekana huku almost one week now. Yani jamaa haamini kabisa yanayoendelea nchini mwake 😂😂😂😂

Yeye na mwarabu Ichoboy sijui watatoa wapi nguvu ya kurudi huku. It has hit them hard!
 
Back
Top Bottom