Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

IMG_4228.jpeg
IMG_4229.jpeg
IMG_4230.jpeg
IMG_4227.jpeg
IMG_4225.jpeg
 
The same CHADEMA even "speculated" about Magufuli's death but were later vindicated
Tatizo mna uelewa mdogo sana wa Tanzania.
Chadema walikuwa wanalishwa info na kundi la Kikwete ambalo klilikuwa likitoa info kwa Chadema na Kigogo na siri zile zote zilikuwa zikivujishwa na Samia. Wakati tunayasema haya hapa kwenye huu uzi ulikua hufuatili.
Ndio maana mara baada tu ya huyu maza kuchukua Kigogo rasmi akafa na hapati tena info.
Kama Chadema wanapata info mbona hawakujua mwenyekiti wao angetiwa ndani hadi leo?
 
Nyef nyef as if hizo gesi wanaenda kuzipuliza kama siyo kupika nayo vyakula
Whatever the case, ila ndio uhalisia huo. Huwezi ona watu wamevunja dukala simu wanaiba ama duka la viatu. Ni pande za Mafisadi na machawa kama Diamond, Shishi Food mgahawa wake wametia kibiriti na wengine wengi. Huko Mwanza machawa baa zao zimetiwa moto sio wameenda kuiba bia.
 
Tatizo mna uelewa mdogo sana wa Tanzania.
Chadema walikuwa wanalishwa info na kundi la Kikwete ambalo klilikuwa likitoa info kwa Chadema na Kigogo na siri zile zote zilikuwa zikivujishwa na Samia. Wakati tunayasema haya hapa kwenye huu uzi ulikua hufuatili.
Ndio maana mara baada tu ya huyu maza kuchukua Kigogo rasmi akafa na hapati tena info.
Kama Chadema wanapata info mbona hawakujua mwenyekiti wao angetiwa ndani hadi leo?
Tundu Lissu kutiwa ndani hadi saa hii has nothing to do with CHADEMA being unable to receive intel. It's about dictatorial rule.
 
Tundu Lissu kutiwa ndani hadi saa hii has nothing to do with CHADEMA being unable to receive intel. It's about dictatorial rule.
Hawana access ya intel ni mpaka kuwe na watu wenye mpango wakusaboteji serikali ndio wanatoa info kwa umma ama chama pinzani kama ilivyo sasa hivi Samia anavyohujumiwa na watu ndani ya CCM, Usalama wa taifa, Jeshi, na Polisi.
 
Back
Top Bottom