Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

nikiwa namjibu mwanaume mwenzangu tuliza kipapa anajibiwa mwanaume ajabu unawashwa wewe

hebu nitag sehemu nimeku reply msg yako? mm namjibu mtu mwengine unakuja kunishambulia mm ? vp ?




View attachment 3469731View attachment 3469732
Nimesema nakuheshimu. Usidhani maneno machafu upo nayo wewe tu.
Nimeamua kutuliza hivi. Nikileta fujo hapa uzi huu utafungwa.

Kama unataka kumjibu mtu mmoja mtumie PM. This is a public social media.

Acha ushamba kwikwikwi.
 
Wakati tulikuwa tunawambia hiyo timu ya taifa tunajua madhaifu yake yapo kwa walimu hatuwamimi na ndiyo maana watu hawakuwa hata na habari nayo ilibidi wawe wanatumia nguvu kubwa kushawishi watu hebu ona Simba hakunanguvu iliyotumika timu ikifanya vizuri mashabiki utawapata tu wala haitaji nguvu
 
Full house Moja kwa mwaka ambayo hata sio sanctioned na FIFA Wala CAF ndio imekupa matumaini 😂😂😂😂
 
Full house Moja kwa mwaka ambayo hata sio sanctioned na FIFA Wala CAF ndio imekupa matumaini 😂😂😂😂
Ila hakuna timu kundustan ambayo ishawahi kusanya gate fee za kuzidi hata 8mil ksh wakati tzs the highest ilikuwa 23mil ksh.
Tegemea revenue kutokana na gate fee kwa simba day na yanga day each kuzidi 40mil ksh kabla ya matangazo🤣.
Hakuna siku Kenya mshawahi kuwa na gate fee revenue kuizid Tanzania , mind you mwaka huu the highest ticket fee ni 30,000 ksh/ person . Tutafutie vip tickets za Kenya.
Hakuna timu ya Kenya Inaweza invite timu ya Tanzania kwa friendly match ika afford hata kuwagharamia nauli,posho chakula na mpaka malazi.
Ndo maana mnaona mpaka equity bank yuko radhi kulipia tangazo almost 3mil tsh kwa siku kwa simba day ila hawez weka hata 19,000 kwa league yenu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…