Gor mahia wanaweza jicommit hivi
Azam FC ilimweleza Feisal Salum mpango wa kuongeza mkataba kwa miaka 2, kuanzia 9 Juni 2026 hadi 8 Juni 2028.
Ada ya kusaini (Signing-on fee): Azam ilipendekeza Tsh 805,254,286, ambayo itawekwa kwa awamu; net atayopokea baada ya tozo ni Tsh 563,850,000.= 28mil ksh
Mshahara wa Miezi: Tsh 79,092,064; baada ya makato (iller NSSF na kodi), net inakadiriwa kuwa Tsh 50,000,000.=2.5mil ksh
Nyumba iliyokamilishwa (Fully furnished house) na tiketi nne za usafiri wa mashua (return boat tickets) kwa msimu mmoja kati ya Dar es Salaam na Zanzibar zimejumuishwa kwenye mk
ataba.