chongchung
JF-Expert Member
- Jun 23, 2013
- 14,740
- 46,079
Owned by Chinese and other foreigners, Tanzania ni locals na sio cooperate business like KunyalandLavington pekee has more modern houses than mitaa zote in Dar is a slum combined. 🤣 🤣 🤣
This figure is shooting to ten folds this year. Mark this post.Unaweza kutuletea tonnage received and dispatched for year 2024/2025 kuna kitu nataka kuona🤣🤣🤣🤣🤣
You are saying stupid things. 🤣 🤣 🤣 Baada ya kupokea kichapo, imekua sasa eti Lavington ni kwa foreigners.Owned by Chinese and other foreigners, Tanzania ni locals na sio cooperate business like Kunyaland
Hela mnayohangaika kutafuta kumpelekea mchina awape 2 bedrooms apartment kwenye ghorofa lake ni pesa mtanzania anatumia kujenga own mansion 😁
View: https://www.instagram.com/reel/DNJTj6Dthr0/?igsh=MXRpcTE2cnVpYTc3ag==
Huyu huwezi mpata kwenye maandamano 😊 😊Huyu anaitwa Kim Nana - Wakenya wakiona picha hizi wanapigia nyeto. Wanawake wa Tanzania ni wazuri kwa sababu wanakula chakula kizuri
View attachment 3442334
😂 😂 Zima hio bangiDunia sasa inaitazama Tanzania katika kila jambo. Wakenya vipi huku mnatamani sana lakini hamfiki
View attachment 3442310
Hao ni wanunuzi wa vyuma chakavu (skrepa) walikamatwa kwa kosa la kuiba viti vya shule na kwenda kuuza, nashangaa wakumbafu wa kunyaland mmebadilisha title kwa ajili ya engagement farming!Lakini ile ujinga yenye iko kwenye hii nchi..😡😡😡..
View: https://x.com/TheNairobiTimez/status/1956313939085529460
Mbona msiwapeleke kotini? wewe unaweza furahia kuona babako anapigwwa vichapo mbele ya media hivyo?si natarajia mko na sheria kwa nchi yenu ?Hao ni wanunuzi wa vyuma chakavu (skrepa) walikamatwa kwa kosa la kuiba viti vya shule na kwenda kuuza, nashangaa wakumbafu wa kunyaland mmebadilisha title kwa ajili ya engagement farming!
Mwanaume yuko peke yake akipata baridi huku ana sharpen mashine kusubiria mtu wa kumuoa.
sheria ya viboko ipo pia.Mbona msiwapeleke kotini? wewe unaweza furahia kuona babako anapigwwa vichapo mbele ya media hivyo?si natarajia mko na sheria kwa nchi yenu ?
Nyang’au ukimkumbusha kuhusu slums za Nairobi anakuwa mkali kweli kweli🤣Ukiwambiwa 2.5M dwellers unaelewa ni kitu gani? Ngoja nikupatie elimu tu, dweller wanaoongelewa are people. Siyo njiwa.
These people still live in medieval times. Watakuambia wananyorosha nchi.🤣🤣Lakini ile ujinga yenye iko kwenye hii nchi..😡😡😡..
View: https://x.com/TheNairobiTimez/status/1956313939085529460
Kama tuliweza kujenga JNHEPP kwa hela yetu kwanini serikali ishindwe huu mradi ambao makisio yake yalikuwa USD 3bn. tuwekeze kidogokidogo in partnership with foreign investor through STAMICO in 5 years uwe up and running. economic return yake ni kubwa sana.Toka tumezaliwa Hadi tunazeeka stori ni zile zile tuu
View: https://www.instagram.com/p/DNYcbUuoZjq/?igsh=MWpyd2E4dDZkZ2dvOA==
These people still live in medieval times. Watakuambia wananyorosha nchi.🤣🤣