Magonjwa Mtambuka
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 34,145
- 33,019
Huyo jamaa mwenye hiyo chaneli anatoka Mombasa, Kenya (yaani ni nyang’au orijino)😎The rate at which Tanzanians are opening YouTube channels dedicated to badmouthing Kenya is laughable. Roho mbaya ni mbaya.
Unaleta picha za mwaka 2020
View attachment 3432554View attachment 3432555“There is a Lot of Pressure on Me. It’s Like the Distance Between Heaven and Earth” – Landscapes of Debt, Poverty-in-People and Social Atomization in Covid-19 Nairobi
Photo: Jack Omondi Misiga By Mario Schmidt, Eric Kioko, Evelyn Atieno Owino and Christiane Stephan Everyday economic life in Nairobi has been transformed following the COVID-19 containment measures…developingeconomics.org
Hii hapa ndo pipeline as at 21/7/2025
View: https://vm.tiktok.com/ZMSEfYFJ3/
Nilijua wewe ni kilaza, utakwepa, lazima upekue pekue Google vipicha vya zamani kujiliwaza.., na kwa sasa je?.., naona umeogopa google earth..,
Mbona hautaki pipeline ya leo hii., 👇 Mtanzania lazima atumie propaganda, open battle with reality hawezi🤣🤣🤣
View attachment 3432511
Nilijua wewe ni kilaza, utakwepa, lazima upekue pekue Google vipicha vya zamani kujiliwaza.., na kwa sasa je?.., naona umeogopa google earth..,
Mbona hautaki pipeline ya leo hii., 👇 Mtanzania lazima atumie propaganda, open battle with reality hawezi🤣🤣🤣
View attachment 3432511
View attachment 3432509
View attachment 3432512
View attachment 3432513
View attachment 3432510
We husikii wanaongea kiturkana 😁Yaani sura na nguo ni muonekano wa kitanzania kabisaaa hehe, vitenge ni Tanzania na kuelekea west Africa, mbona unajidharau hivyo hehehehehe
View attachment 3432590
View: https://vm.tiktok.com/ZNdxJXULe/ we fala njoo uione pipeline mngese ww
Hahaha tushawazoea si unaona kapotea mazimaKaka mkunya akiongea maneno 100 usiamini hata 1,huyo mngese Don YF alishaleta umaku wake hapo
Kaka umemkimbiza yule fala Don YF ,alikua active humu ila ulipoweka ukweli wa alichokua anadanganya humu,ghafla kapotea,ile sasa ndio tabia ya kikenya kupretend humu mitandaoni if wana maisha mazuri in contrary wana umaskini wa kutishaHahaha tushawazoea si unaona kapotea mazima
Mngese kapotea ghafla,Don YF maku kuja hukuHawez onekana hapa
Washamba kuna post tunakuita maku wwMishamba hehehehe
Bro, I can tell a Tanzanian from a Coasterian.Huyo jamaa mwenye hiyo chaneli anatoka Mombasa, Kenya (yaani ni nyang’au orijino)😎
Have you noted a trend, kuwa tunafanya tunavyotaka na kuimpliment any polocy as we see it fit na hamna la kufanya, na kila mnalofanya tunarisiprokeit, kama kuzuia ndege zote, na mnaufyata always.Yet zingekuwa Namanga mngesema mnatulisha sivyo?
🚮 🚮 🚮Bro mbona ukimtaja huyo Mama unapenda kuhusisha na dini?
Hii ni immaturity unaonesha aisee.
Sasa SSH na uislam vinaingilianaje!?
Mimi nasubiria waanze kufukuza wabongo mpaka leo sijaona ila sisi tushaanza kuwanyorosha kama kawaida na hawana Cha kutufanyaHave you noted a trend, kuwa tunafanya tunavyotaka na kuimpliment any polocy as we see it fit na hamna la kufanya, na kila mnalofanya tunarisiprokeit, kama kuzuia ndege zote, na mnaufyata always.
Huo ndio uhalisia wa uchumi mkubwa regionally, dictating the terms of trade and so forth.