Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

🤣🤣🤣🤣🤣
Unazidi kujidhalilisha ndugu yangu
Skd ni product wakati assembly ni njia ya uzalishaji.
Elimu yako ya wapi weye

SKD (Semi Knocked Down) na semi assembly ni dhana mbili zinazotumika katika uzalishaji na mkusanyiko wa bidhaa, hasa katika sekta kama magari na vifaa vya kielektroniki. SKD ina maana ya bidhaa au sehemu zake kugawanyika sehemu kubwa, kisha kusafirishwa kutoka kiwandani kwa ajili ya mkusanyiko wa mwisho mahali pa matumizi, mara nyingi kwa lengo la kupunguza gharama za ushuru na usafirishaji pamoja na kuunda ajira katika nchi za walengwa. Kwa upande mwingine, semi assembly inaelezea hatua ya kati katika mchakato wa uzalishaji ambapo baadhi ya sehemu zimeunganishwa lakini bidhaa bado haijakamilika. Hii ni sehemu ya mchakato wa ndani wa utengenezaji ambapo bidhaa au sehemu zake husanyiko kwa hatua, kuimarisha ufanisi wa uzalishaji. Kwa kifupi, SKD inahusiana zaidi na usafirishaji na taratibu za biashara, wakati semi assembly inahusiana zaidi na mchakato wa ndani wa uzalishaji na mkusanyiko wa sehemu. Tofauti hizi ni muhimu kueleweka ili kuboresha usimamizi wa mnyororo wa ugavi na uzalishaj
Ingekua wewe ni mwalimu, hakuna mwanafunzi atayefeli.
 
It's now sinking deep in their heads that they don't love football. Wameanza kujiuliza maswali and their comparison is always Kenya.

1000038808.jpg
 
Is assembling a product?
Skd ni parts ambazo zinakuja kuunganishiwa zinaweza kuunganishiwa either kwa mashine tu au mchanganyikl
Kwani assembly sio kuunganisha? 🤣🤣 Unakimbianga kucopy and paste vitu huelewi.
 
Kwani SKD sio assembly? Google imeshindwa kukusaidia, si ulete hizo copy paste articles zako tuone zinasema nini. 🤣🤣
Skd haiwezi kuwa assembly kwa sababu ni assembly ni kitendo Cha kukifanya kitu kiwe productive wakati skd ni bidhaa iliyokatwa vipande ili iende kuunganishiwa huko iendapo.
Kwa hiyo unataka kuniambia kunya na mk....ndu ni sawa,?
 
Skd haiwezi kuwa assembly kwa sababu ni assembly ni kitendo Cha kukifanya kitu kiwe productive wakati skd ni bidhaa iliyokatwa vipande ili iende kuunganishiwa huko iendapo.
Kwa hiyo unataka kuniambia kunya na mk....ndu ni sawa,?
Unajua maana ya kuassemble kitu au unaropokwa tu.🤣🤣 Bila kucopy paste vitu kutoka kwa Google akili yako inaisha nguvu. Sasa ebu uliza hio Google kama SKD ni assembly, ikikanusha nafunga hii account. 🤣🤣
 
Kwani assembly sio kuunganisha? 🤣🤣 Unakimbianga kucopy and paste vitu huelewi.
Embu soma from Google basi ikusaidie.
Semi knocked down ni bidhaa ambayo eidha imekuwa partial assembled na inasafirishwa kwenda kuwa Total assembled nchi husika.
Skd ni bidhaa sio process.
Embu soma hapo chini.
Screenshot_20250805-140456.png
 
Assembly ni kitendo Cha kuunganisha skd ni product , je ni sawa?
Kwahiyo ckd ni manufacturing?
Peleka ujinga wako pole pole, SKD is not a product, it's an assembly process. Mambo ya manufacturing umetoa wapi na tunaongelea kuhusu assembly. 🤣🤣 Bila Google hauna akili kabisa.
 
Why then called N-card and not ATM card? You know what an ATM card means? Can you use an N-card to withdraw cash from teller machines?
Hao achana nao, mwenzake nilimletea utofauti wa N-card na ATM card akadakia kusema N-card ni brand name.
Mbugila vumbi mwingine huyu huku anasema Skd ni process badala ya bidhaa😂😂😂😂.
Kenya elimu ni mtihani sana.
 
Embu soma from Google basi ikusaidie.
Semi knocked down ni bidhaa ambayo eidha imekuwa partial assembled na inasafirishwa kwenda kuwa Total assembled nchi husika.
Skd ni bidhaa sio process.
Embu soma hapo chini.View attachment 3432188
SKD assembly is the process, product inaitwa an SKD unit. 🤣🤣 Bongoslum kila mtu ni primary school dropout, you can't comprehend basic English.
 
Peleka ujinga wako pole pole, SKD is not a product, it's an assembly process. Mambo ya manufacturing umetoa wapi na tunaongelea kuhusu assembly. 🤣🤣 Bila Google hauna akili kabisa.
Soma hapo utupe jibu.
Screenshot_20250805-140456.png
 
Back
Top Bottom