Rhaenyra Targaryen
JF-Expert Member
- Sep 10, 2022
- 915
- 1,091
Uliacha kutumia picha za wanaume wenzako?
Uliacha kutumia picha za wanaume wenzako?
Hiyo picha kwenye profile yako ni yako?Uliacha kutumia picha za wanaume wenzako?
Sitowai tumia picha ya mwengine niseme ni yangu. Tena ukaipost kifua mbele picha ya mwanaume mwenzio eti ni yako? Khaaa!Hiyo picha kwenye profile yako ni yako?
Picha yangu ya utotoni umesevu na wewe ni wakike, 🤣 weka mambo hadharani.. ila mimi sidinyi videm vibaya. Kama ni mzuri funguka nikupee dudu washa.
Wakenya mnatamani sana kuwa wazungu. KwikwikwikwikwiSitowai tumia picha ya mwengine niseme ni yangu. Tena ukaipost kifua mbele picha ya mwanaume mwenzio eti ni yako? Khaaa!
Kaka, utawezana naye kweli? Maana hao wakienda toile Mungu anajua. Huwa hawasafishi kwa maji. In short wanatembea na mbolea. Kaka utaweza?Picha yangu ya utotoni umesevu na wewe ni wakike, 🤣 weka mambo hadharani.. ila mimi sidinyi videm vibaya. Kama ni mzuri funguka nikupee dudu washa.
Dinya huyu hawara wako kando yako.Picha yangu ya utotoni umesevu na wewe ni wakike, 🤣 weka mambo hadharani.. ila mimi sidinyi videm vibaya. Kama ni mzuri funguka nikupee dudu washa.
🤣🤣🤣🤣 kama una sura nzuri funguka nikudinye. Ila kama ni kabaya please usinishobokee mimi sindinyi vibwengo.Dinya huyu hawara wako kando yako.
![]()
Kwahiyo kakivua pichu ndani patakua hapakali. 🤣🤣 akitoka inabidi ufungue madirisha yote na air freshener nyingiii.Kaka, utawezana naye kweli? Maana hao wakienda toile Mungu anajua. Huwa hawasafishi kwa maji. In short wanatembea na mbolea. Kaka utaweza?
Ndani ya chupi ya hako kadada utakutana na tope la Yellow. Mimi kaka nipo na kinyaa sana siwezi dinya demu mchafu hivyo.Kwahiyo kakivua pichu ndani patakua hapakali. 🤣🤣 akitoka inabidi ufungue madirisha yote na air freshener nyingiii.
Tushafunika running track, we are almost ready for CHAN.
View: https://x.com/KasaraniStadium/status/1935688205044740424
Mama opening matches ndio kitu kikubwa ww wa wapi?Nobody cares about opening matches, but Finals is where everybody wants to watch. Nyinyi mmechezwa 😂😂😂
Na airtanzania na airlines nyingine zinapata enough bookings, SGR ipo full booked daily na hundreds of luxury busses kila siku zinaingia mzigoni yet kuna Mkundustan mahali ana guts za kujilinganisha na Tanzania kwenye transportation and logisticsD14 hizo Idodomia. kampuni ndogo tuu inaitoa kamasi kundustan.
View attachment 3376857
Dar es salaam imeanza kulimwa na Mombasa
Unakumbuka African football league kwenye ufunguzi ilivyokuwa fire. Kenya hawana uwezo wa kuanda hiyo firePili 2 groups will be in TZ
Finals ndio muhimu ndio climax of the event na itafanyika Kasarani.CH
CHAN ufunguzi unafanyika Tanzania tayari wameishatuma barua.
Jaribu hata utumie akili ya kuzaliwa.Mama opening matches ndio kitu kikubwa ww wa wapi?