Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Utalii wa TZ, unategemea zaidi makampuni ya kitalii yenye mahoteli yao hapa ndio yalete wageni wao.

Ndio maana hata pesa za haya makampuni ya kitalii haziletwi nchini.

Wanakitana na kundi la watalii huko huko, wanalipana kila kitu, na hapa zinakuja oesa kidogo za uendeshaji na mishahara ya watu wao.

TANAPA wamejaa mitumbo tu hata kulipia Youtube ads hawawezi.

Kazi yao ni kupiga marufuku CAMERA kila kona, kwa watu amabo wangetusaidia kutangaza utalii bure.
Unaposema pesa za kitalii wanalipana huko huko unamaanisha nini?
 
Today the two companies are jointly known as the RECCE UNIT ( Israeli and American trained ) . You can’t be a RECCE unless you pass special training in Israel or the US.. considered one of the best counterterrorism squads in Africa ( if not the best)
View attachment 3376288View attachment 3376289View attachment 3376291
We jamaa kichwa chako kina matatizo makubwa sana. Tanzania inapeleka watu wake kwenda kupata mafunzo nchi mbalimbali. Including USA, Israel, Russia, India, China, Pakistan, UK, German, France etc. Tanzania haifungamani na upande wowote.
 
Sijui kwa nini mnafurahi hii miradi?
Kwan ardhi imeisha? Kwa nini mjibanebane kwenye hizo bedsitters? Na mna nchi kubwa.

It could be better wangewagawia ardhi wananchi halafu waitumie wenyew kujiongeza.
Guess what, Russia the biggest country in the world by land size, wanaishii kwa maghorofa. Who are you to advise us?
 
Hii inawaumba sana wakenya aikwambie mtu. Wanatamani iwe ni wao.

1750402117780.png


1750402146914.png


1750402162524.png


1750402180758.png
 
Niliwakuta wengine X wanalia lia kwanini Tanzania hawazungumzi kijerumani wakati walitawaliwa na Wajerumani. 😂😂😂
This guys, waingereza waliondoka na akili zao, wamekaa kitumwa tumwa tu. I am telling usifanye deal yoyoye na mkenya, au muongee siri yoyote na mkenya. Akiona Mzungu tu ujue unasalitiwa. 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Walishauza utu wao kwa wazungu
 
This guys, waingereza waliondoka na akili zao, wamekaa kitumwa tumwa tu. I am telling usifanye deal yoyoye na mkenya, au muongee siri yoyote na mkenya. Akiona Mzungu tu ujue unadalitiwa. 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Walishauza utu wao kwa wazungu
Niliwahi kusema pia mkoloni aliondoka na akili za wakunya, hawa kondoo ukoloni uliwaingia kweli kweli. 😂😂😂
 
Niliwahi kusema pia mkoloni aliondoka na akili za wakunya, hawa kondoo ukoloni uliwaingia kweli kweli. 😂😂😂
Just imagine mtu anajisifia anajua kuongea Kingereza vizuri kuliko watanzania. 🤣 🤣 🤣 🤣 Waingereza wenye hawajisifii kuongea kingereza mbele ya mataifa mengine

Anyway, hayo ndio maisha waliyochagua, kuwa watumwa milele.

Ukiwanonesha vitu kama hivi wanaumia sana sana

1750402876198.png
 
Back
Top Bottom