NDINDA
Platinum Member
- Apr 4, 2011
- 10,756
- 49,664
Enzi zile ukisikia mdada anafanya kazi Posta water front 😂. Ni matawi.The original building had more aesthetic appeal.
Enzi zile ukisikia mdada anafanya kazi Posta water front 😂. Ni matawi.The original building had more aesthetic appeal.
Nassaco lilikuwa jengo la kipekee sana, watu wakalipiga moto.Enzi zile ukisikia mdada anafanya kazi Posta water front 😂. Ni matawi.
Kwanza alishasema Talanta Stadium will never be built, sasa sijui mbona unasumbuliwa na uwepo WA running track ya kitu haitajengwa😂Huoni watchman amefurahi juu alidhani temporary roadway ni running track. 😂😂 The same watchman alipuzilia mbali vile tukisema our stadium was unique in not he having a running track. Ukweli wanaujua lakini wanabisha tu.😂😂😂
Ashaafika Ile stage ya bargaining. Alishaamaliza denial na anger. 😂😂 Tungojee depression then atamaliza na acceptance. Miongoni mwa wenzake walishaaccept Ile yeye huwa na roho ngumu sana.😂😂Kwanza alishasema Talanta Stadium will never be built, sasa sijui mbona unasumbuliwa na uwepo WA running track ya kitu haitajengwa😂
Source NTV - Kwikwikwikwikwi
Ako na roho ngumu kama ya Watchman mwenye amekulwa na baridi.😂Ashaafika Ile stage ya bargaining. Alishaamaliza denial na anger. 😂😂 Tungojee depression then atamaliza na acceptance. Miongoni mwa wenzake walishaaccept Ile yeye huwa na roho ngumu sana.😂😂
middle class anae rent bedsitter ndio awe na ndoto hii wakat plot hana 😂😂😂😂Middle class things 😍😍
View attachment 3371749
na huyo ni tajiri mmoja tu na hajulikani tanzania 😂😂😂Middle class things 😍😍
View attachment 3371749
Wewe uko na plot kwenu Yemen? Si wewe pia umerent uswazi Tanzania?middle class anae rent bedsitter ndio awe na ndoto hii wakat plot hana 😂😂😂😂
Hii inaezafikia hata Membley kweli?