Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mi ninapoishi hata kuanika nguo hakuna na nina miaka zaidi ya 15 sijawahi kufua nguo kutumia mikono.
Facts ni kwamba, kwa nguo kutaka ni lazima mikono na soft brash itumike.
Everyone is entitled to an opinion, the beauty of it is that nobody cares about your opinion.
 
Whatchu think?.. ati kupost hii picha hurts me?… hii ni good publicity.. keep it up … I know you envy my wealth. Btw, my free shoe offer still stands..don’t be a p*ssy , claim ur reward…🤣🤣
Bwaku ngaji unajua hata wakenya wenzako wamekudharau,umri wako na personal yako uliotuonyesha humu aviendani
 
Toa uchafu hapa
kati ya middle class yenu, yenye sio slums eti na low class pipeline gani ni uchafu? Wacha picha zijitetee🤣🤣🤣🤣🤣
Nairobi low class pipeline vs Tanzania normal standard uswazi, gani ni uchafu., sio slums, makazi ya kawaida kwa muonekano wenu👇.





Vs
Pipeline low class estate




Wajinga wamekataa kuisha Tanzania 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 

Hapo wanaishi binadamu au nguruwe?
 
Habari za jioni bwana zezeta.
 
Wivuuuuu 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Kwa Leo inabidi niongee ukweli tuu. Aisee hii inchi now tunaelekea pabaya sana yaani Bora ubolt au upande daladala kuliko kupanda mwendokasi. Kwasisi watu wa hali za kawaida tunapata shida na huu mradi yaani usimamizi mbovuu. Imagine hata chengi hawana kwenye vituo vyao!! Kweli? Mtu unakaa kituoni almost Lisa's na zaidi Usafiri hakuna. Useless🚮
 
Waeleze machawa humu, akili zimeduaa hawaoni tatizo ni kusifia ujinga tu🤣🤣🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…