kaka nipo nawaachia vijana wafanye kazi mm kama mwenyekiti nafurahia kuona kweli sasa vijana wamekomaa kama itahitajika juhudi zangu musisite kuniambia nije kufanya kazi yangu pendwa ambayo ndinda hua anaifurahia sana 😂@ichoboy01 naona siku hizi umemua kukaa mbali na drama, uta post gari zako na kuishia.
Ameacha kabisa Kubinya Kengele za Watopestan😂
Rumor has it, eti ni soko la hewa huko kenya. 🤣🤣🤣Hili soko linauza hewa?
Tanzania ilishatoka huko since 2020. Kwa sasa tupo kwenye Logistic Centers kwaajili ya ku feed hayo masoko mengi tuliyoyajenga more than 300.
Kaa kimya, you kiberian.Affordable to Tanganyikans! How's life treating you uswazini?
Hapa Tanzania yapo zaidi ya 300. Ukifikisha 100 kutoka kenya ndio tunakuja kukujibu sasa. Endelea tuone.
No plastic bags in Tanzania nowadays, picha ya zamani sn hii.Didn't you say those houses have "huduma zote"? Now that I have challenged you unatafuta pa kuorokea. Vipi hapa?
View attachment 3343546View attachment 3343547
Kwanza design tu wameiga from Tanzania.Hapa Tanzania yapo zaidi ya 300. Ukifikisha 100 kutoka kenya ndio tunakuja kukujibu sasa. Endelea tuone.
Wi-Fi ya Kabisa leo Haifa ya kazi? Sijaona ulipost zile ujinga zako senseless.Normal thing in Tanzania
Hii ni mobile phone Internet yangu. Sasa hiviWi-Fi ya Kabisa leo Haifa ya kazi? Sijaona ulipost zile ujinga zako senseless.
Waliokuwa wanamfadhili atetee GMO wamefunga ofisi.Huyu mwamba mbn kmy sn.View attachment 3315002
Mnayo masoko mangapi kama haya?
Hizi kelele hatujaanza pigiwa leo.
We have opposition, thats why its leader is in jail.They don’t have opposition, how will they comprehend how opposition works?😅
Imagine unaongozwa na Rais ana govi! 😂😂😂Luo will never rule Kenya.
Nataka Kenya wanitafutie sehemu kama hii Tanzania.Legit products za kichina bado zinashindwa kuondoa slums,umaskini na njaa huko kundudwellersView attachment 3315068