babayao255
JF-Expert Member
- Apr 4, 2019
- 13,442
- 36,075
Huyo mama ni moja kati ya waharibifu wa kunyaland.If you are Keen enough following up these recent developments in the region, you'll know that CCM Kuna watu wao hapo kunya that they do respect the Most,
One of them is that Madam Martha Karua. I believe they have lots of common dealings in their political life.
Ni kama CCM wanaheshimu Martha Karua kuliko hata William loot all.
few weeks ago William Loot all, (the most corrupt president in the universe) while on his begging mission aliropoka maneno huko China kuhusu Tanzania and no one in CCM bothered.
Ila Leo na Jana naona top CCM leaders mentioning the name of Martha Karua mara kadhaa kwenye podiums. CCM hawawezi kukutaja kwenye mikutano Yao kirahisi tu.
Nimeona pia Martha na jeuri yake she's responding to CCM senior leaders with such great respect..
It's good thing to see we respect each other In that way, that clown Boniface was just a Victim.
Labda niwakumbushe wakenya, you may have issues with mama Samia, and you can mess up with her, but be informed you can't afford to to mess up with CCM. CCM ni kubwa sana kuliko mama.
View attachment 3342492
Mkuu angalia usije kutoka nje ya misingi, hawa wakenya hawana jema na Tanzania lengo lao haliwezi kuwa zuri hata siku moja. Adui yetu namba1 Tanzania ni mkenya, hatupaswi kumsapoti mkenya kwa lolote, hata lile linaloonekana kwa macho ya nyama ni la msingi lkn usisahau kuwa mkenya ni mkenya hana jema kwa Tanzania.Ndugu mbaya kwenye nini?
Hakuna mgeni aliyekuja kifanya harakati TZ.
Hao wageni walikuja mahakamani, kama observer na hakuna sheria yoyote waliyovunja.
Tujifunze kuhwleshimu taratibu tukizojiwekea.
Hakuna Mkenya liyekuja kifanya harakati TZ
Hao wakenya 6 walikuja kuanzosha maandamano.??
Yaani wanaharakati 6, walikuja kuanzisha maandamano TZ.
Kukomaa na wa waharakati 6, kwa kutumia nguvu ni TOO LOW na UJINGA tu.
Watu 6, nguvu tani 600, siku tukipata majanga nchi hii tutaweza kweli??
Huyu jamaa aliingia sehemu mbaya sana wallahi, Tanzania ni nchi yenye watu waliostaarabika hawana kelele ila ukijifanya muhuni nakuhakikishia hakuna nchi kuna watu wahuni kama Tanzania, picha linaanza kabla ya kupigishwa blow job anatumwa mwamba anakukojolea mkojo mdomoni zen inafata blow job ya lazima alafu anakuja mwamba huyo bila kula utumbo wa mwanaume (kinyeo) kwa siku hajalala, unapigwa miti kama muuza nyapu wa Ohio street. Mwangi ana mengi ya kusimulia wakenya wenzie 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Next time akirudi,anapigishwa blow job😆😆
Ninamzingua tu huyo dogo ili upepo wake utoke. Maana anaupepo sana.Hatonyongwa, wanamtuliza ili uchaguzi upite alafu watamwachia.
Kuanzia asubuhi kwenye social media wamenywea kweli. Walipoona Boniface Mwangi aka Abdallah Mwangi amenyooshwa wameona hatutanii.Hawezi kusema, ila ni fundisho kwa wakenya kwamba Tz ndiyo baba wa EA, ukileta fyoko fyoko tunakufokoa, na tunapoelekea tutakuwa tunawachukuwa huko huko kwao, tunawaleta huku wanakula kitombo zen tunawa deport kwa road, hakuna kupanda ndege cz hawana hiyo hadhi.
Ni mzalendo huyo sema naye anayumba anasahau misingi ya "piga panapouma"Ninamzingua tu huyo dogo ili upepo wake utoke. Maana anaupepo sana.
Hizo ni bangi mdogo wangu. Dunia yote inajua 98% ya vijana wa kenya wanavuta bangi.Kuna tofauti ya kusikiliza viongozi na kuwa brainwashed. Hapo kwa wapo controlled you are correct, Kenya vijana wana fikra zao binafsi…tulikuwa huko back in the 90’s wakati wa Moi. No questioning leadership despite the ills they committed.
Mnaambiwa wakenya wameharibu nchi yao hatutokubali kuja kuharibu yetu kidha mnapiga makofi 😅
Aibu sana
Mbona niskilize na nitii kiongozi anayejitajirisha na mali ya umma?? Anasaidia aje kuikuza nchi?
Tutaendelea kuwafi.r.a hawa kima wote watakaojifanya kimbelembele na serikali yao itatuunga mkono mana sisi ndiyo last say hapa EA.Kuanzia asubuhi kwenye social media wamenywea kweli. Walipoona Boniface Mwangi aka Abdallah Mwangi amenyooshwa wameona hatutanii.
Hata kama adui yako yupo sahii ni kosa kumuunga mkono. Ni bora ukae kimya.Ni mzalendo huyo sema naye anayumba anasahau misingi ya "piga panapouma"
Nimewafuata kwenye mtandao wao.Tutaendelea kuwafi.r.a hawa kima wote watakaojifanya kimbelembele na serikali yao itatuunga mkono mana sisi ndiyo last say hapa EA.
Tutaendelea kuwapa kifiro na serikali yenu hakuna kitu itafanya cz we are the leader of the region, nyinyi wakenya hamna kitu mtatuambia sisi watz, raia wenu wakileta kimbelembele tunawafira kama Mwangi ila ole wenu mfanye hivyo kwa Mtz mjue kwamba hakuna rangi mtaacha kuona.Rubbish
Nilijaribu kuingia huko lkn haikunivutia, iko bored sn nikaachana nayo.
Lakini hii si hata top 2 the most beautful labda kama unazungumzia it will be the second largest, behind BW mkapa stadium. 🤣🤣🤣Talanta Stadium, the most beautiful and advanced stadium in the region. Roofing to start anytime from now.
There is a stadium in Vumbistan bado wanachimba foundation.
Wakati wa Magufuli ilikuwa wazi, ila kwa sasa sielewi tatizo na EU linatoka wapi, kama masharti yao including machanjo yao tuliyatimiza, na moja ya signal kuwa tuko poa nao ni Prof. Janabi, wasingempa cheo kama kweli tungekuwa na ishu nao, tatizo liko wapi? Kumbuka mimi niko indifference na Lissu, simuoni kama mzalendo.Hayo ni mawazo yako. Baki hivyo hivyo. unawazidi watu wote wa security Tanzania uelewa. Yaani mpaka watu kwenye bunge la ulaya wanapiga kelele ili kuweka shinikizo, bado huelewi.
Sijui kama mambo mazito utayajua.
Lisu hana power. But nyuma ya pazia kuna guvu yenye lengo la kuiangusha TZ kutoka Ubelgiji.
BTW, have you noticed how neat the place is? Mind you this is not a 'kwa wa Wadosi' area.B ara Tiii. Hii Heri tubaki na matatu yetu😂😂