Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwahiyo kaka unaunga mkono mambo yetu ya nchi yaingiliwe na mataifa mengine.? Unajua suala hilo linamaana gani kitaifa.? Ushawahi kuona wapi wachina wameenda kuingilia mambo ya India.? Hopefully taratibu unazijua. 👇🏾kama watanzania wataamua kumtetea basi sio dhambi kufanya hivyo kimahakama, but i will never support outsiders interference. Kwahiyo hao raia wa kigeni wakae mbali sana na hili, kwasababu kimsingi Lisu anayo makosa, na wala hajaonewa.
 
Mimi nikionaga tu upinzani wanalamba sana wazungu matako naona hapo hamna upinzani.
Napata ukakasi sana vipi wakipewa madaraka na namna wanalamba hawa wazungu matako itakuwaje!
Si ndo wataturudisha kule kule!
Maana lazima walipe fadhila za wazungu waliowasaidia kuwepo pale. 😂😂😂
 
Umesahau wakundustan pia wanatumika kupinga bomba la mafuta la Afrika mashariki sio watu kabisa wa kushirikiana nao kwenye lolote, pia serikali yao iliunda task force ya kudrain dollars Tanzania, walikua wanakuja Tanzania kununua dollars tu na kupeleka nchini kwao kutokea Arusha, Manyara na Kilimanjaro
 
Uzuri vitu vipo humuhumu je hizi sio hasara tulizoingia.
Alichotahadharisha lisu hakikutokea
 
Vipi ccm hawalambi 🤣🤣🤣🤣
 
Faida ni nyingi kuliko hasara.
Kuvunja mikataba ya ovyo ni bora kuliko kuendelea kukumbatia mikataba ya ovyo.
Endeleeni kumtetea huyu msaliti wa nchi.
 
Sasa kipi bora.? Hizi hasara tunazojua kiwango chake au kuruhusu ule wizi wa madini wa barick ambao hatujui kiwango chake ni kiasi gani, na ungekuepo vizazi na vizazi.? Heb tujaribu kuwa wakweli jamani.
 
Hivi kati zile ndege mpya ngapi zimepaki ? Kwa kukosa vipuri , hivi tungekuwa tumenunua kwa mkopo unadhani muuzaji angekubali msipate vifaa kwa wakati ili mumlipe deni lake ?
 
Kwa hili acha waje watusaidie maana bongo tumeshidwa bila kuwapa joto ccm hatuwezi kuwaondoa kwa kura
Upinzani wenyewe wa kuwaondoa CCM uko wapi? Tunahitaji upinzani madhubuti wenye spirit ya nationalism, hawa wapumbavu wanaona Kunyaland ndio their fantasy dreamland unaona tu mawazo yao yalivyofinyu na hawana msaada wowote kwa watanzania.
 
Huyu nilimuwekaga ignore kwa sababu ya siasa za uchawa humu. 😂😂😂
Kumbe nilikuwa sahihi kumuweka.
 
Faida ni nyingi kuliko hasara.
Kuvunja mikataba ya ovyo ni bora kuliko kuendelea kukumbatia mikataba ya ovyo.
Endeleeni kumtetea huyu msaliti wa nchi.
Kwahiyo waliongia mikataba walikuwa kina lisu sio nyinyi ccm Tena .wakati wanapinga kutoingia mikataba hiyo madini SI mlikuwa mnawasurubu .
Inakuwaje mtu imeingia mwenyewe baada ya kuona maji moto unalazimisha kutoka kwa kuvunja taratibu matokeo yake unamlipa mtu gharama zake za uwekezaji wakati huko NYUma ashavunq vya kutisha nani chizi🤣🤣🤣🤣
 
Upinzani wenyewe wa kuwaondoa CCM uko wapi? Tunahitaji upinzani madhubuti wenye spirit ya nationalism, hawa wapumbavu wanaona Kunyaland ndio their fantasy dreamland unaona tu mawazo yao yalivyofinyu na hawana msaada wowote kwa watanzania.
Nyinyi mnataka upinzani wa kuwalamba matako kama ule wa mbowe huuu wa safari hiii mtanyooka tu
 
Aliyeingia mikataba ni awamu ya JPM?
 
Kwanza wamempa hifadhi huko kwao, halafu wanam fund kila kukicha, akina Amstadam ndio watetezi wake, watanzania wenzetu eti wanamuunga mkono bwana lisu, halafu hao hao kwa unafki wanamuunga mkono pia bwana Traore eti wanachukia wazungu kwa kutaka kumng’oa. 🤣🤣🤣 nchi ina waduanzi hii. Wazungu wanaomuunga mkono Lisu ndio hawa hawa wanaompinga Traore..
 
Kwa hiyo sio serikali ya ccm? Wakati hiyo mikataba letsay ya madini yeye hakushiriki kwenye cabinet kama alikuwa anaona haifai mbona hatukwahi msikia akipinga hata bungeni🤣🤣🤣🤣
Unamaanisha hii serikali ambayo kila raisi akija anakuja na vipaumbele vyake! Au kuna nyingine!
Hivi nchi hii kuna waziri anaweza kupinga kitu alichoamua raisi? Yaani ulitaka JPM kipindi kile ampinge bosi wake (JK)
Acha kuandika ujinga huku ukifahamu namna nchi yako inavyo operate.
Hivi unakumbuka kauli ya JPM "Mtalimia meno" alikuwa anamaanisha nini!

View: https://youtu.be/oQ5xvhkaEnk?si=Q8kKpB85aJeQlzKJ
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…