You are basically confirming what we've been saying here all along. Dar and poor planning go hand in hand. Wacha kutumia maneno mengi kutetea uozo. Dar might be the most disorganized and poorly planned city this side of the SaharaKeko ni eneo la viwanda toka zamani ila kulikuwa na maeneo ya makazi pembeni, sasa kulingana na wingi wa watu Kuna baadhi waliuziwa maeneo yaliyopaswa kuwa ya viwanda. Kinachofanyika sasa hivi wale wenye viwanda ndo wanawanunua wakazi ambao walikuwa wamevamia bila ugomvi wala kelele .
Na kulingana na Sheria za Tanzania residential inaweza badilishwa kuwa industrial au commercial ila baada ya kufuata taratibu zote na wakazi wa eneo husika waridhie ila viwanda vingi vimeopt nje ya mjii 🤣🤣🤣🤣
Umenyooka, ujinga wacha vijiweni🤣🤣🤣🤣.,🤣🤣🤣🤣 desperate huna hoja kakojoe ulale
So that's one of the affluent estates in Dar? 🤣🤣🤣Hizi picha nilizipiga Mikocheni. Mtaa wao wa Kifahari. Hello instanbul msee wangu wa horizontal infrastructure.😂
View attachment 3333298View attachment 3333300
Cc. gameover
Hakuna aliyekataa kwamba dar haikupangwa mwanzo kavile Nairobi ambavyo haikupangwa na kujikuta imebeba the highest number of slums ila haiondoi ukweli Kuna Ina tatizo la unplanned settlement ila Nairobi Ina tatzo la slums na ndo maana unaweza Kuta nyumba nzuri sana zimejengwa kwenye hizo unplanned settlement zikiwa na necessities zote ambazo hutazikuta kwenye slums.You are basically confirming what we've been saying here all along. Dar and poor planning go hand in hand. Wacha kutumia maneno mengi kutetea uozo. Dar might be the most disorganized and poorly planned city this side of the Sahara
Watu hawaangalii TVs siku hizi. Mbona umekuwa kiazi sana.The media still controls the narrative. Wacha kujifanya fake woke na a very small percentage of your population ndio wanamiliki smartphones.
Just point hiyo hoja yako tuone? You have spewed nothing here, mko hovyo!. , unaandika tu, bora umejibu, better keep quiet.., Mitanzania nani aliwa laani 🤣🤣🤣🤣Kwikwi umeishiwa hoja dogoo, huna jipya umebaki na matusi ambayo ni dalili ya mtu aliyepanic kwa kupigwa na nondo a.ka hoja
The fact that you think TV pekee is the only source of information shows how shallow you reason.Watu hawaangalii TVs siku hizi. Mbona umekuwa kiazi sana.
Hata TZ, media yenye watazamaji wengi ni Azam na ni kwasababu inaonesha mpira.
Mimi kwangu nina TV lakini, huwa siangalii
Mtu aliyekosa hoja hukimbilia taarabu za matusi ikiwa na maana hajaelimika na ni mpumbavu.Umenyooka, ujinga wacha vijiweni🤣🤣🤣🤣.
Tulia we maskiniJust point hiyo hoja yako tuone? You have spewed nothing here, mko hovyo!. , unaandika tu, bora umejibu, better keep quiet.., Mitanzania nani aliwa laani 🤣🤣🤣🤣
Kweli Mkunya ni mkunya tuIlhali imeizidi Darslinga🤣🤣🤣🤣..,
Ukubwa wa Darslinga ndio hii hapa.,
👇👇
View attachment 3333399
View attachment 3333398
View attachment 3333397
View attachment 3333400
Dense Mombasa, ukubwa zaidi ya Dar CBD
View attachment 3333404
View attachment 3333405
View attachment 3333403
View attachment 3333401
View attachment 3333413
View attachment 3333411
Wewe una level mzee.? Jitu fala from mombasa .? 🤣🤣🤣🤣 huna level yoyote mpumbavu mmoja.. unaishi vijumba vya udongo huko mombasa unakuja hapa kuzungumza habari za levels.?Wapi Magufuli city Dodoma?.., weka humu, usipotee njia, stick to your lane., leta picha kitukuu?..,
Acha wao waendeleq na usa🤣🤣🤣🤣🤣
Mara yangu ya mwisho kuangalia TV ni mwaka 2014Watu hawaangalii TVs siku hizi. Mbona umekuwa kiazi sana.
Hata TZ, media yenye watazamaji wengi ni Azam na ni kwasababu inaonesha mpira.
Mimi kwangu nina TV lakini, huwa siangalii
Hana hoja utakimbizana na chizi mwishowe unonekane ni chiziWewe una level mzee.? Jitu fala from mombasa .? 🤣🤣🤣🤣 huna level yoyote mpumbavu mmoja.. unaishi vijumba vya udongo huko mombasa unakuja hapa kuzungumza habari za levels.?
Wewe jamaa ni taahira. Unatetea maintream media, then dakika sifuri unasahau hata ulichokiwa unateyea.The fact that you think TV pekee is the only source of information shows how shallow you reason.
Hoja yako iko wapi tuone?🤣🤣🤣🤣🤣,hauna lolote! potelea mbali fukara la ki fikra🤣🤣🤣🤣., nimelibana🤣🤣🤣.,Tulia we maskini
Post picha ama clips?????., nitakuelewa, la sivyo hatusemezani., cheza level yako utashinda🤣🤣.,Wewe una level mzee.? Jitu fala from mombasa .? 🤣🤣🤣🤣 huna level yoyote mpumbavu mmoja.. unaishi vijumba vya udongo huko mombasa unakuja hapa kuzungumza habari za levels.?
Hujaweza fanikisha jibu hata hoja .Hoja yako iko wapi tuone?🤣🤣🤣🤣🤣,hauna lolote! potelea mbali fukara la ki fikra🤣🤣🤣🤣., nimelibana🤣🤣🤣.,
Nenda uwasalimie machoko huko mombasa. 🤣🤣🤣 unaishi mombasa unakuja hapa kupiga kelele.? 🤣🤣👇🏾Post picha ama clips?????., nutakuelewa, la sivyo hatusemezani., cheza level yako utashinda🤣🤣.,