Wakopaji ni Watigray, ila Abiy anapika data.Aliokopa na kupika data walikuwa ni watigray au serekali hii ya Abiy?
Nadhani alitafuta namna ya kukopesheka, baada ya Debt to GDP ratio kuwa kubwa sana
Wakopaji ni Watigray, ila Abiy anapika data.Aliokopa na kupika data walikuwa ni watigray au serekali hii ya Abiy?
Nimepata picha hapa, kwa nini watigray wanapendwa sana na "the globalist", hata wakapewa ukatibu mkuu WHO. Inanipa ukakas zaidi, Janabi kupigiwa chepuo kwenda WHO na Kikwete kwa Traore, hii ni kama cover tuu. Mungu amlinde yule Kijana kwa kweli.Wakopaji ni Watigray, ila Abiy anapika data.
Nadhani alitafuta namna ya kukopesheka, baada ya Debt to GDP ratio kuwa kubwa sana
Huyu mzee katutenda sana kama taifa kwa yule mtu wetu. Naamini alikuwa kiuongo.Nimepata picha hapa, kwa nini watigray wanapendwa sana na "the globalist", hata wakapewa ukatibu mkuu WHO. Inanipa ukakas zaidi, Janabi kupigiwa chepuo huko, huku wakienda na Kikwete kwa Traore kumpigia chapuo, kama cover. Mungu mlinde yule Kijana kwa kweli.
Katika ile video alipokwenda Burkina Faso, kuna watanzania walianza ku dog whistle kwa wa Burkinabe wakisema muangalieni huyo jamaa, msimuamini sana.Huyu mzee katutenda sana kama taifa kwa yule mtu wetu. Naamini alikuwa kiuongo.
Pipeline is better than most of your estates.Pipeline 2.0
Wewe hupenda kuhara tu maneno, hivyo tu ndio umeropokwa leo eti IMF iliambia Kenya to devalue the shilling. Endelea kueneza uongo kwa bongolala wenzako.
Si umesema bodaboda contributes more than manufacturing, ama hujui kusoma pie chart? Heshimu miaka yako we mzee.
🤣🤣🤣😂Si umesema bodaboda contributes more than manufacturing, ama hujui kusoma pie chart? Heshimu miaka yako we mzee.
Of course nimeokota picha Google. Kama tu ile ya Dhaka Bangladesh 🤣picha ya mwaka gani au hii au hasira zimekutuma ukaokote picha google kama kawaida yako 😂😂😂😂😂
What's your point exactly kijana wa Tandale?Hii itakuwa Morogoro kuelekea kwenye mashamba ya mpunga.
Bit, at least excavator zimelima
This 🤣🤣🤣 Safari ya siku 3 ju ya barabara mbovu.
View: https://x.com/Adventure_36/status/1747562365283954984?t=mKHwPe-8LYb8xh_1irBJ9A&s=19
Ndio maana Traore alitoa tano tu za kisela, wakati ile ilikuwa ziara nzito ya kidiplomasia. Something haiko right na yule mzee ni chata na ndio maana anapewa sana zile posts za wale watu. Lazima kuna kitu amefanya ama anawafanyia.Katika ile video alipokwenda Burkina Faso, kuna watanzania walianza ku dog whistle kwa wa Burkinabe wakisema muangalieni huyo jamaa, msimuamini sana.
Ile ziara ni kama ilikuwa ni zuga tuu, ili ku establish contacts, baadae wakajidai kwenda sijui Angola, kote huko ni kama danganya toto tuu. Kwa Traore ndo mpango mzima. Na Aziz Ki kijana wa watu wasijemtumia kuharibu nchi yake, kwa sasa wanampa pesa nyingi na kupagaishwa na K ya kibongo, asije jisahau, akajikuta anatumika.
Azam ileeeeeee
Nenda kalilie kwa choo.So what?