Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kumbe tunajadili vya nyumbani kwangu na husemi.? 🤣🤣🤣

Wewe ndio mshamba my brother, na siwezi kukulaumu hii inasababishwa na back ground yako, umeishi maisha ya kimaskini mno mpaka unadhani choo cha kukaa ni utajiri. 🤣🤣🤣

Nyumbani kwa mtu ni option hivyo vyoo, kwene nyumba nyingi ambazo nimetembea pamoja na nyumbani kwetu, visitors toilets huwa ni vyoo vya kuchuchumaa, kwasababu za kiafya zaidi.. choo cha kukaa ni kile cha ndani ya chumba (master bedroom). Huu ni utamaduni wa watanzania wengi. Havihusiani chochote na standard of living.

Wewe unatokea kijiji gani.? 🤣🤣🤣
Hio yenu ni umaskini, ju zingine hata hazina flashing system. Munawmwaga maji na ndoo Kwa hizo latrines mumejenga ndani ya nyumba.
 
Unajaribu justify poverty. We live in a modern world. 🤣🤣
Kwahiyo kwenye slums zenu Kuna seated toilets au unasahau kuwa majority ya wakazi wa Nairobi wako kwenye za mabati
Hio yenu ni umaskini, ju zingine hata hazina flashing system. Munawmwaga maji na ndoo Kwa hizo latrines mumejenga ndani ya nyumba.
Hivi mukulu Kuna toilets kweli
 
Mbona munaishii primitive life. 🤣 Yani middle class wa bongoslum bado anatumia choo ya shimo, tena ndani ya nyumba yake. 🤣🤣
Wakati watu wanatumia toilets, hao bado wanatumia latrines😂
 
Mbona unafanya guess work.? 🤣🤣🤣
Sio guesswork ni facts, munaishi kama primitive people. Ndio maana munapenda slums.
Hii choo haina flushing system ju probably mwenyewe hawezi afford. Middle class wenu wanaishi kama maskini. 🤣🤣

FB_IMG_1746008870263.jpg
 
Back
Top Bottom