Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nageuzaje mjadala? Wewe si ndio umesema tunalia? Wewe si ndio unalazimisha tuonekane tumekosa soko? Ndio nauliza wapi ambapo umesikia tunalia?
Nimelazimisha vipi na umepost wewe mwenyewe ukilalamika? 🀣 🀣 🀣 🀣
Alafu unakana na bado unaendelea kulalamika πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

Sasa kama hamjakosa soko mbona mnalalamika Kenya tukinunua kwengine? Your whole post is so full of contradictions it's sad.
 
Naona unajaribu kugeuza mjadala. Endeleeni kulia. Tutaacha kununua kwenu mahindi kabisa ndio mlie zaidi.
I can't remember the number of times these people have bragged how much they feed us, kwamba bila wao tutakufa njaa!

Wewe naye unaandika upupu mtupu, Watanzania waombe msamha kwa Ruto kwa sababu zipi hasa??
Tanzania ndio inalisha Kenya, Rwanda na Burundi kwa asilimia zaidi ya 70%.


Hii kelele na malilio ya leo ni ya nini tena?🀣🀣🀣
 
Mwambie akutajie kampuni tatu zenye profit more than KES 2B ucheke. Hiki kitoto hakielewi KES 2B ni Nini maanake hakina mathematical sense kichwani. Labda kinadhani ni 2B ya madafu ya Bongolala.🀣🀣
Wanacheka yet 99.99% of Tanzanian companies are only dreaming of that Ksh2B profit.
 
Hawana tofauti na jambo supermarket.
Tatizo lenu mnaingia kichaa kichaa kwenye Tanzania politics
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…