concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 6,999
- 15,468
Ukisema haikufanyiwa KAZI inatakiwa ujue Kila mpango wa serikali unaenda kwa awamu.Sawa ilikuwepo, lkn kwnn haikufanyiwa utekelezaji miaka yote hiyo, kwamba bajeti ilikuwa haitoshi au? Mkuu nisikilize mm hata raisi angekuwa nani ilimradi sio mzalendo na sio mthubutu hiyo miradi ingeendelea kubaki kwenye makaratasi tu, usifanye mchezo wewe, sio kitu cha kawaida na usichukulie poa, hata Rais ungekuwa wewe usingeweza, wewe unaweza ku risk maisha yako na tonge lako kwa faida ya wengine? Acheni ujinga nyinyi....
Magu hakurisk chochote mkuu ebu ingia website ya naot pakua ripoti ya 2021/2022 uone maduduSawa ilikuwepo, lkn kwnn haikufanyiwa utekelezaji miaka yote hiyo, kwamba bajeti ilikuwa haitoshi au? Mkuu nisikilize mm hata raisi angekuwa nani ilimradi sio mzalendo na sio mthubutu hiyo miradi ingeendelea kubaki kwenye makaratasi tu, usifanye mchezo wewe, sio kitu cha kawaida na usichukulie poa, hata Rais ungekuwa wewe usingeweza, wewe unaweza ku risk maisha yako na tonge lako kwa faida ya wengine? Acheni ujinga nyinyi....
Eti freedom of speech, nani kakuambia maskini anahitaji freedom of speech, huo upuuzi ndiyo umezaa machawa leo hii. Maliza njaa kwanza ndiyo freedom of speech ifuate.
Hizi ni nn? Wacheni unafki, aliyetangulia alinunua behewa, nyinyi na serikali yenu corrupt pambaneni mnunue vichwa behewa ziingie relini, mmetuharibia sn mipango yetu.Mimi mpaka Leo sijaona Yale mabehewa ya ghorofa used tuliyonunua mwaka 2019 kwa cash
Huwezi jua umuhimu wa freedom of speech na ndo maana huwez jua umuhimu wa kaguzi na kuwa na bunge lenye menoEti freedom of speech, nani kakuambia maskini anahitaji freedom of speech, huo upuuzi ndiyo umezaa machawa leo hii. Maliza njaa kwanza ndiyo freedom of speech ifuate.
ipiwa zoteHizi ni nn? Wacheni unafki, aliyetangulia alinunua behewa, nyinyi na serikali yenu corrupt pambaneni mnunue vichwa behewa ziingie relini, mmetuharibia sn mipango yetu.View attachment 3255228View attachment 3255229View attachment 3255231
Hayo mabehewa hayavuki hata moro kwa taarifa yako maana urefu yamezidi na hayawez pita kwenye mahandak ya kilosa . Sasa mwendazake wakati alazimisha tulipe kwa cash hakujua hilo?Hizi ni nn? Wacheni unafki, aliyetangulia alinunua behewa, nyinyi na serikali yenu corrupt pambaneni mnunue vichwa behewa ziingie relini, mmetuharibia sn mipango yetu.View attachment 3255228View attachment 3255229View attachment 3255231
It's normal during rush hour in all major cities around the world. The guy who posted and others are just like you.You’re saying this is absolutely normal, you see no issue whatsoever and the guy who posted this alongside the hundreds of supporting comments are just stretching itView attachment 3255200
Maujinga ujinga tu, miradi inaenda slow sn mingine imebaki midomoni hakuna utekelezaji. Tumerudi enzi zile za kusuburi uchaguzi ufike alafu ahadi kibaooo. Hakuna arena itajengwa hapo kwa miaka ya hivi karibuni. Iko wapi renovation ya JNIA terminal 2, si maujinga kama haya?
Lete uthibitisho, kwnn unaongea pasipo evidence? Tabia mbaya sn hii.Hayo mabehewa hayavuki hata moro kwa taarifa yako maana urefu yamezidi na hayawez pita kwenye mahandak ya kilosa . Sasa mwendazake wakati alazimisha tulipe kwa cash hakujua hilo?
Is there any stadium in Tanzania that has ever hosted a world tournament event?Haha at what context kwa mfano maana hata kukamilika bado
Naona kuna kondoo anatetea kuwa hizo walizovaa kunyaland drinking force sio masufuria, nimempuuza. 😂😂😂Masufuria yaleeeee, this is Africa bro, utajificha lkn huwezi kuficha uhalisia, ila niwe mkweli mm mwenyewe haya makofia yananikera sn 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Hao machawa nilitupa ignore list siku nyingi sana.Yaani kuna watu humu nitaanza kuwaiginoo moja baada mwingine
leo nimeanza na huyo chawa na 1 na wengine watafuata
HAha sasa wewe ndo utuletee hata sample Moja ya picha yakifanyiwa testing maana mpaka yameanza chakaaLete uthibitisho, kwnn unaongea pasipo evidence? Tabia mbaya sn hii.
We Listone Mutai umekuwa mjinga sn siku hz.Ukiwa umejengwa.. sio ukiwa umechimbwa mitaro tu
Vichwa viko wapi vya kusukuma hizo behewa?HAha sasa wewe ndo utuletee hata sample Moja ya picha yakifanyiwa testing maana mpaka yameanza chakaa
Tuko fifa eeh lini mmehost mpira wa kuelewekaIs there any stadium in Tanzania that has ever hosted a world tournament event?
Vimelipiwa toka 2019 ndo utueleze viko wapi maana mabehewa tunayotumia sasa hivi yameagizwa 2021 Tena ni mapya kabisa inakuwa refurbished zichelewe kwa kipindi chote hichoVichwa viko wapi vya kusukuma hizo behewa?
Picha ya zamani sana hii