chongchung
JF-Expert Member
- Jun 23, 2013
- 14,739
- 46,078
Wamiliki pesa wametoa wapi? 😅😅😅 Jeshi limekosa hela ya uniform lipate pesa ya kujenga stadium 60k? 🤣😂 Hao ni maleba wa mchina mmilikiWamiliki wa uwanja wakikagua project yao.
View attachment 3217988
View attachment 3217991
View attachment 3217993
Kama render mwanangu 😘😘😘😘🇹🇿🇹🇿🔥🔥🔥🔥Si mnaikumbuka hii renda ya Msalato international airport.? 👇🏾View attachment 3220453View attachment 3220454hii hapa ni picha halisi sasa👇🏾View attachment 3220457View attachment 3220460
But as we speak kunya have 0 stadia with minimum set standards.Mauwanja yenye running track chafu huwa yananitia kinyaa 🤮🤮
Nyayo stadium was approved last year. Dunce.But as we speak kunya have 0 stadia with minimum set standards.
Wote ule ni wivu wa kikundustanRunning track chafu na Benjamin Mkapa stadium, wapi na wapi.? 🤣🤣🤣
Wembley yenyewe ina running track,most ya viwanja vya bundesliga vina running track,kikubwa usichokijua viwanja vingi visivyokua na running track vinamilikiwa na vilabuMauwanja yenye running track chafu huwa yananitia kinyaa 🤮🤮
You people are very lazy, it’s more than 1 yr since groundbreaking of this mini stadium lakini bado hamjamaliza kuchimba foundation.??
Wametoa from GOK, Jeshi lenu kinarambwa kule DRC na unataka kuongelea Jeshi imara that has defeated the 4th strongest terrorist group in the world.Wamiliki pesa wametoa wapi? 😅😅😅 Jeshi limekosa hela ya uniform lipate pesa ya kujenga stadium 60k? 🤣😂 Hao ni maleba wa mchina mmiliki
Unaumia ukiwa wapi?Dah mchina kashaclaim mali yake bado asubuhi sana
Aawapii Kunyaland has 0 FIFA approved stadium!Nyayo stadium was approved last year. Dunce.
Huyu Kagame wa vitisho mbona hakuivamia Tanzania baada ya watu wake Wanyarandwa na mifugo yao kuswagwa kurudishwa Rwanda kutoka Tanzania?Hapa kikwete alikua anawaeleza raia wa mkoa wa Kagera walale kwa amani na kwamba no force can threaten us in this region.
View: https://youtu.be/aDci72DG9D4?si=b4mn-L0ArSvQ4t2y. Hii ni baada ya ***** ***** za kale kajamaa ka Rwanda kuleta ngendembwe. Raisi kikwete alieleza wazi na kumpigia mfano Amin Dada wa Uganda ya kwamba hatukuamua tu kumfurusha kwenye mipaka yetu bali pia tuliamua kumnyang’anya madaraka. Hiki Ndio kitakachomkuta Kagema akijichangaya nasi. Kutokea hapo kijamaa kikaufyata mkia wake.
Wewe ***** Njoo mwaiofhawaii jifunze historia ya bongo malaya hii 🤣🤣