NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,278
- 19,616
huku tuliweza kuingia middle class economy kabla ya muda uliopangwaπ we huogopYule Jamaa yenu angekuwepo tungepata tabu sana karibia Zimbabwe type ππ
Walivopiga kelele wakiingia huko eti wakombozi wa Africa. Hawa jamaa bana. π πWanajeshi wenu wanalia kama watoto huko Congo. π€£π€£
View: https://x.com/cobbo3/status/1883983887178887240
Hakuna Cha middle class,life was horrible.huku tuliweza kuingia middle class economy kabla ya muda uliopangwaπ we huogop
A Tanzanian from Jamii Forums si unajua kawaida yao kujipea umaarufu. Interestingly kwa comments anachambwa. π πWho is Dr calipso??
Kiingereza balaa.Hata hujasoma the content of the tweet and you are here laughing.
This is what the content says, AU blames Moody for falsely lowering Kenyan rating to negative then a year later returns it to positive where it was.
Wewe ni mjinga.
Lots of them, What are they doing in Australia? House maids ?Kenyans in Australia really supported our rugby Team. Uko kwa jirani hawana any significant population abroad tofauti na omba omba na wauza bangi na dawa zingine za kulevya.
View: https://x.com/KenyaSevens/status/1883142196167373117
Unataka sana iwe 20k seats ndio itoshane na hako kenu ka Arusha. π π20000 seats stadium!
Mtanzania ni mtu ambaye akikuchukia anataka kila mtu akuchukia na anapoona sii hivyo atajidanganya kuwa kila mtu anakuchukia. π πYaani nyinyi mnapaonaga US kama wap vile...kwan marekani haiwezi kuwa shithole?
Instead of using your resources to build your nation mko kwa nchi za watu mnawaibia?
Yaani kimsingi mnawaabudu sana West na US...juzi kwenye post ya Larry, naona wakenya wanasema JNIA haiwezi kuwa the best kwa sababu haina direct flights to US, as if dunia iko US....Hamjiamini jinsi mlivyo, hamna stand. Hamna identity yaan kimsingi nchi yenu ni shithole
Na kaa mkijua hapa East Africa na Africa in General hakuna mtu anayewakubali wakenya...mnaonekana watu wa hovyo, parasites, roho mbaya nk
Juzi nilisikia Mganda anasema Kenyans have the problem of narcissism and big bro syndrome. Hawafai kuishi nao karibu
Mtanzania mwenzako unamuita Mkenya ndio ujifariji? Tena Mtanzania chawa? Huwa mnatamani approval ya Wakenya sana nyie watu.Mkenya amefika Znz kwa mara ya kwanza cheki reaction yake baada ya kuona samaki underwater. π€£πππ kama kafunguliw milango ya peponi. ππΎ.
View: https://www.instagram.com/reel/DEz9fiNtRiq/?igsh=MXdwcDM4Y2I0aHh0.
Jiulize kwa nini wakaitwa Wadanganyika. π πWhy are you guys very gullible? Do you really think this is the official account of Ibrahim TraorΓ©?!π
View: https://x.com/captaineib/status/1866730941294461143?s=46
View: https://x.com/captaineib/status/1874382833445487012?s=46
Jiulize kwa nini wakaitwa Wadanganyika. π π
πππππIchoboyo1
Kafanyaje nawakati ww ndiyo unaponga sgr kuwa ni cosmetic project
Unapigia mbuzi gitaa.sio km 300 sema km 722 to dodoma and the case mradi kuchelewa walitaka ifike dodoma ili waanze kukusanya pesa kwa kua wangeanza na morogoro kusingekua na impact kubwa kama dodoma πππ
ww hujiulizi kwann wamefungua lots mbili kwa wakat mmoja dar to dom πππ
Na watanzania wako Hivo, kuelewa kiingereza ni balaa kwao.Kiingereza balaa.