concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 6,999
- 15,466
leta actual data hiki ulicholeta ni estimates za miak,a ya nyuma ambazo zimetumika kufanya forecasts na hiyo inatokana na world bank kuto update taarifa zo toka mwaka 2016Nenda ukalilie World Bank. So in 2018 GDP ya Tanzania was$78B? Ama hiyo nayo hutaki kuongelea since it doesn’t bother you? Tunajua huwa hampendi kuambiwa ukweli.
View attachment 3202963
na kwa taarifa uliyolet hapa sio report toka world bank ila nao wamechukua tarifa na hata ukiangalia kwenye source yao the most recent ppp( purchasing power parity imetuhmika ya mwaka 2017 na 2018 na wdi ( wordld development index value niya mwaka 2022 )
hiki ulicholeta ni estimates kalale .
na kilicholetwa na kenyan bearue of statistic ni actual data