RRONDO
Platinum Member
- Jan 3, 2010
- 60,219
- 138,579
Akili yake ya kukurupuka hajui moja ipo Dar ingine Dodoma hata bahari haioni.View attachment 3191978
Hii inakuwa ni wapi mzee.? Au hii ni kenya.? 😂
Akili yake ya kukurupuka hajui moja ipo Dar ingine Dodoma hata bahari haioni.View attachment 3191978
Hii inakuwa ni wapi mzee.? Au hii ni kenya.? 😂
Sijui huwa mnatumia akili saa zingine au matako. Nadhani ni lack of exposure maanake wengi wenu hata hiyo Magufuli city hamjafika. Kijiji cha 6 sq. km ndio ulinganishe na the largest metropolitan area in East Africa? 😂 😂hiivi unajua magufuli city ni mj mbao unajengwa na ukubwa wakeni sawa na jiji zima la nairobi na hakuna slums yoyote ( only government city)
hivi ukitoa slums na tional park mnabaki na nini. mind you huo mji bado unajungw opposite thse buildings ni viwanja vya companies vyote vikisubiri ofis zianze fanya kazi tuSijui huwa mnatumia akili saa zingine au matako. Nadhani ni lack of exposure maanake wengi wenu hata hiyo Magufuli city hamjafika. Kijiji cha 6 sq. km ndio ulinganishe na the largest metropolitan area in East Africa? 😂 😂
View attachment 3191993
Umia vzr na Arizona yenu.Huo mji wa vumbi iumize nani? Uko sawa kweli?
kwa hiiyo unaweza sema mnaexposure ya kuwa housemaids duniani, au ile exposure ya dada zenu kufanya mapenzi na bulldogs for payments?Sijui huwa mnatumia akili saa zingine au matako. Nadhani ni lack of exposure maanake wengi wenu hata hiyo Magufuli city hamjafika. Kijiji cha 6 sq. km ndio ulinganishe na the largest metropolitan area in East Africa? 😂 😂
View attachment 3191993
Hivi una japo passport wewe? Mana unakaa fukara kweli kweli 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Wewe mwenye akili si unaishi uswazini Tandale na mshahara ya kazi yako ya watchman
atakuwa nayo si unajua wanajulikana kuwa maids middle east , lazima wapambane ili wakawe watumwaHivi una japo passport wewe? Mana unakaa fukara kweli kweli 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
I'm 100% sure hana, kuna mwaka fulani alipiga picha akiwa getini tukagundua ni Watchman, tangu hapo aka lose confidence hata ya kuingia jf 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣atakuwa nayo si unajua wanajulikana kwa maids middle east , lazima wapambane ili wakawe watumwa
Ukubwa wa hilo eneo ni zaidi ya ukubwa wa zile CBD zenu zote tatu na vimtaa kadhaa zenye you posting them and bragging. The difference is Magufuli city has better plan and the whole place is tarmaced. And guess what, Dodoma iko na maeneo kadhaa wa kadhaa yenye they come up nicely.Sijui huwa mnatumia akili saa zingine au matako. Nadhani ni lack of exposure maanake wengi wenu hata hiyo Magufuli city hamjafika. Kijiji cha 6 sq. km ndio ulinganishe na the largest metropolitan area in East Africa? 😂 😂
View attachment 3191993
Sikujua naongea na mwendawazimu. You're stupid.🚮🚮hivi ukitoa slums na tional park mnabaki na nini. mind you huo mji bado unajungw opposite thse buildings ni viwanja vya companies vyote vikisubiri ofis zianze fanya kazi tu
you are a nincompoopSikujua naongea na mwendawazimu. You're stupid.🚮🚮
Kama Atlanta mwanangu 😘😘🥰🥰😍😍Kawe inakuja sana nayo. 👇🏾View attachment 3192038View attachment 3192039View attachment 3192045 Oy The best 007. Hili eneo nikaa kama wapi mzee.? 😅
Ukitaja sehemu ya US wana catch kinoma as if ni kwao. 😂😂😂Kawe inakuja sana nayo. 👇🏾View attachment 3192038View attachment 3192039View attachment 3192045 Oy The best 007. Hili eneo nikaa kama wapi mzee.? 😅
Hayapendi kweli kweli, yn US wanapaona kama mbinguni, wana shobo sn wakunya.Ukitaja sehemu ya US wana catch kinoma as if ni kwao. 😂😂😂
Passport ndio measurement ya utajiri?Hivi una japo passport wewe? Mana unakaa fukara kweli kweli 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Passport ndio measurement ya utajiriHivi una japo passport wewe? Mana unakaa fukara kweli kweli 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣