I don’t get why is English bothering you so much 😂😂😂 what do you mean English nyingi…kuzungumza kiingereza sio kujifanya mzungu.
Katika dunia ya utandawazi, ni lazima ujizoeeshe lugha inayozungumzwa na wengi huku ukidumisha fahari katika lugha yako, ila pia ujue Kiswahili sio lugha yako ya halisi ila ni Lingua Franca ilioathiriwa na kuchukua maneno na misamiati kutoka lugha mbalimbali kama vile kibantu na kiarabu, kwa hivo kama unajivunia lugha yako ya asili basi ongea kwa kisukuma ama lugha yako ya mama na muache kumiliki lugha ya kiswahili kama kwamba ni chenu.