instanbul
JF-Expert Member
- Jun 26, 2016
- 12,613
- 19,827
Hiv kwa nini kenyans wanabenda kubush nchi nyingine za Africa na kusema wameendelea wakati in reality nchi kwao kuna sehemu worse kupindukia...
Tazama hii highway ya huko kenya...bora hata Tz kama Highway haina lami kama ile ya kule katavi alikopita kinovyes basi itakuwa na changarawe ngumu..kiasi kwamba hupati shida sana.
Tazama hii highway ya huko kenya hata changarawe hakuna.... sijui viburi vya kenya wanavitoa wap...na uongo wao ati wana km 20k za lami...ziko wap
View: https://youtu.be/vweu-bPxRsw?si=hbuf8uR2U2yQOlw0
Tazama hii highway ya huko kenya...bora hata Tz kama Highway haina lami kama ile ya kule katavi alikopita kinovyes basi itakuwa na changarawe ngumu..kiasi kwamba hupati shida sana.
Tazama hii highway ya huko kenya hata changarawe hakuna.... sijui viburi vya kenya wanavitoa wap...na uongo wao ati wana km 20k za lami...ziko wap
View: https://youtu.be/vweu-bPxRsw?si=hbuf8uR2U2yQOlw0