Wakenya tunamjua tunamtambua na ndio kwa maana ame perform Kenya multiple times. Huyo diamond wenu ajidishi na hizo performance zake za kipuzi za kulipsync, hata ni vizuri hakuperform jana. 🤣 🤣 🤣Huyo Etana anamjua nani, kwanza sio lazima kuwaita wasanii wa bongo waje kwenu ni shobo zenu na nikuambie tu hamtoweza kuacha kuwaomba wanamuziki wetu waje huko cz wakenya wanapenda mziki wa Tanzania kuliko mziki wowote, chuki yako haitosaidia kitu, kuhusu dharau ni kawaida kwa wanamuziki wakubwa ukiwaletea upuuzi wa kuvunja makubaliano hafanyi show.