Yani nikitaka kuona barabara nzuri Dar lazima niangalie eneo fulani. This is evidence mji wenu ulio ovyo.
Halafu sio hiyo picha tu, ni vile hiyo ndio picha niliyopata. 50% of Dar ina 0 paved roads. The remaining 50% kuna lami kwa main roads na CBD pekee. Ukitaka lami ya access road lazima uingie kwa gated community amabazo sio nyingi Dar.Kwa mfano, hili eneo la Dar ni 623sq.km (42% of the total area) na hamna barabara ya lami hata moja. a bado mnataka kujilinganisha na Nairobi.
View attachment 3156331
Alafu mbona hujui mji wako? Bado unapinga hapa sii Mbezi? Basi tuelezee hapa ni wapi? 😂 😂