ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,481
- 89,897
Walau wangetuoa makusanyo ya tra kipindi Cha mwendazake bila zile faini za kusakiziwaNdio hao hao. Enzi za baba yao kila kitu walikuwa walikuwa wana own. Makusanyo yote ya Local Government yalikuwa yanaingia kwenye mifuko yao. Halafu leo anakuja hapa kutukana.
DRC is next!Tunaendelea na malezi ya Mwanetu 👇👇
View: https://www.instagram.com/p/DB8HVLeNBAG/?igsh=MWEzdG9qNWZ3cjBxZQ==
Wakafanya makusanyo yote ya taasisi zote na local government yawe centralized, wakaitoa tarura ,ruwasa na malipo yote yakawa centralized ili wizi ufanyike vyemaOkay, walijimilikisha stend ya Ubungo na hawakujenga hata choo! Walitolewa kwenye mifumo ya kujipatia pesa haram kilio kikawa kingi sana. Nchi jirani gani anaongelea huyu Maku?
Halafu yuko hapa anaongea ungese, what an asshole!
Kinjekitile Jr
Mkuu ndani ya miaka 6 magu alikopa USD 11 lakini hatujaona mradi wowote aliomaliza ?Naona kuna watu wanajaribu kujustify madeni, wanasahau huwa wanajitapa na domestic revenue ya 2trl kila mwezi.
Wakati tunapigwa tozo mbona excuse ilikua ile ile kujenga miundombinu, tena hiyo hiyo miundombinu mnaileta kujustify deni lenu la 50 Trilion?
Muda huo huo Kuna mtu atakwambia ni miradi ya lipstick anasema Magufuli aliharibu kupeleka pesa miradi ya lipstick. Akihojiwa kuhusu deni anaisukumiza miradi aliyokua anainaga eti haifai.
Mshajikanyaga sana.
And nimekuona mpaka mnaleta BOT kununua Dhahabu inamaana Domestic revenue haipo hata ya 1 Trilion kununua Dhahabu mpaka tukope?
Wajinga ndio wali wao!yani 326 km ita cost 5b usd hahahah kenya ni maiti aiseee 😂😂😂😂
View: https://x.com/citizentvkenya/status/1853139398268739671?s=46
View: https://x.com/jatelaw/status/1853154294595256680?s=46
View: https://x.com/gachokakinya/status/1853146097637564920?s=46
View: https://x.com/maichdavie/status/1853148437945917613?s=46
View: https://x.com/kagwainy/status/1853150790170366182?s=46
View: https://x.com/abed_mf/status/1853139563767906798?s=46
Acha upunguani bro before magufuli kufa baadhi ya miradi alishaanza kuizindua ufanye kazi mama naendelea alipoishia mwenzake acheni kuongea ungeseMkuu ndani ya miaka 6 magu alikopa USD 11 lakini hatujaona mradi wowote aliomaliza ?
Hivi unawezaje kuanza ujenzi wa sgr isaka- mwanza kabla ya makutupora -isaka
Kama miradi ipi hiyo ya Magufuli iliyoisha? Stendi Dodoma haikuisha, ya Dar haikuisha, SGR haikuisha, daraja Kigongo-Busisi halikuisha, JNHPP haijaisha! Uwanja wa ndege Mwanza kawapa Wasukuma Wenzie wa Manispaa haujaisha! Viwanja vya ndege Tabora, Shinyanga na Kigoma havijaisha! Kazi ilikuwa propaganda za uongo! Labda miradi ya Chato!Acha upunguani bro before magufuli kufa baadhi ya miradi alishaanza kuizindua ufanye kazi mama naendelea alipoishia mwenzake acheni kuongea ungese
Sawa mkuu lakini miradi gani kwa mfano alianza kuizindua, walau itaje hata mitano plz.Acha upunguani bro before magufuli kufa baadhi ya miradi alishaanza kuizindua ufanye kazi mama naendelea alipoishia mwenzake acheni kuongea ungese
Kuna kuzindua kuanza ujenzi, halafu ukatoa robo ya Hela ili ujenzi uonekane unaendelea halafu ukapotea mazimaAcha upunguani bro before magufuli kufa baadhi ya miradi alishaanza kuizindua ufanye kazi mama naendelea alipoishia mwenzake acheni kuongea ungese
Alivyokuwa mbinafsi badala ya kuendelea na ujenzi kuanzia makutubora - tabora akaruka mwanza kwenda isaka Sasa sijui alijua tren zitaruka juu, kipande Cha mwanza isaka kitaisha na kukaa almost miaka 4 wakati kikisuburia makutupora- isaka bonge Moja la hasaraKama miradi ipi hiyo ya Magufuli iliyoisha? Stendi Dodoma haikuisha, ya Dar haikuisha, SGR haikuisha, daraja Kigongo-Busisi halikuisha, JNHPP haijaisha! Uwanja wa ndege Mwanza kawapa Wasukuma Wenzie wa Manispaa haujaisha! Viwanja vya ndege Tabora, Shinyanga na Kigoma havijaisha! Kazi ilikuwa propaganda za uongo! Labda miradi ya Chato!
Uzuri Facebook ipo mimi nitaanza kuweka clips za Magufuli na upuuzi wake!Kuna kuzindua kuanza ujenzi, halafu ukatoa robo ya Hela ili ujenzi uonekane unaendelea halafu ukapotea mazima
Hivi Air Tanzania bado inaenda Chato?Alivyokuwa mbinafsi badala ya kuendelea na ujenzi kuanzia makutubora - tabora akaruka mwanza kwenda isaka Sasa sijui alijua tren zitaruka juu, kipande Cha mwanza isaka kitaisha na kukaa almost miaka 4 wakati kikisuburia makutupora- isaka bonge Moja la hasara
Brother nakusihi. Uachane na hawa vijana ambao hawawezi fikiri outside the box. Tunajaribu kuwaeleza kwa code lakini hawataki kuelewa. Wanataka waamini wanachowaza.Hivi Air Tanzania bado inaenda Chato?
Guys hebu tuachane na mada hii ipo na mixed fillings.Sawa mkuu lakini miradi gani kwa mfano alianza kuizindua, walau itaje hata mitano plz.
Mngeenda mkamfufue Sasa amalizie bwege wewe Mimi nilikuwa napitia huu Uzi Toka 2015 najua vizuri mihemko Yako kama wanasiasa uchwala ambao wanasifia then wanasahau walichokuwa wanasifiaKama miradi ipi hiyo ya Magufuli iliyoisha? Stendi Dodoma haikuisha, ya Dar haikuisha, SGR haikuisha, daraja Kigongo-Busisi halikuisha, JNHPP haijaisha! Uwanja wa ndege Mwanza kawapa Wasukuma Wenzie wa Manispaa haujaisha! Viwanja vya ndege Tabora, Shinyanga na Kigoma havijaisha! Kazi ilikuwa propaganda za uongo! Labda miradi ya Chato!
Mkuu badala ya personal attack walau tungetaja miradi aliyoizindua magu na kuimaliza hapa tuko kuelimishana sio vitaMngeenda mkamfufue Sasa amalizie bwege wewe Mimi nilikuwa napitia huu Uzi Toka 2015 najua vizuri mihemko Yako kama wanasiasa uchwala ambao wanasifia then wanasahau walichokuwa wanasifia
Wewe na Wasukuma wenzio wote ni Wapumbavu! Msilazimishe propaganda zake kwa wengine! Nakumbuka uwanja wa ndege wa Jeshi Ngerengere aliuzindua kwa Mara pili japokuwa ulikuwa tayari ushazinduliwa na Kikwete!Mngeenda mkamfufue Sasa amalizie bwege wewe Mimi nilikuwa napitia huu Uzi Toka 2015 najua vizuri mihemko Yako kama wanasiasa uchwala ambao wanasifia then wanasahau walichokuwa wanasifia