Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

watu wanataka uhalisia sio budget ambayo haipo, watanzania wanataka kuona sukari ikuuzwa 1500 per kg, watanzania wanataka kujua kwann meli ya mafuta inashusha mafuta mwezi mzima alaf damage wanalipa walipa kodi kwa uzembe ambao wachache wanasababisha , watanzania wanataka kujua nchi ambayo wamepita viongozi 5 walikopa 56trillion isipokua miaka mitatu mitakatifu deni limefika 100trillion, watanzania wanataka kujua kwann umeme haujapungua bei ilihali umeme asilimia zaidi ya 70 unatokana na maji, watanzania wanataka kujua kwann tozo za simu ziko pale pale na bado kuna kodi juu yake ? watanzania wanataka kujua phase 3 and 4 za SGr zimefkia wapi mpaka sasa??? kuna mengi sana watanzania wanataka kujua 😂😂
 
Kina kipchichir njooni hapa muangalie 👇
 
😂😂😂😂😂😂

yani wamepita viongozi watano wamekopa 54 trillion, sasa hvi deni ni 100trillion in just 3 good years yani almost half ya kile kilichokopwa na marais watano
Unawapunguzia almost half!?
Approximately 80-90% ya walichokopa watangulizi wote watano.
 
hapa hatuongelei mwanamke wala mwanaume hapa tunaongelea trillion 50 zilizokopwa 3 good yrs zimetumika kwenye maendeleo gani ??? watanzania kuna mengi wanataka kujua
 
hatutakiwi kusema kaka tunatakiwa tunyamaze kimya au vipi kakaChoiceVariable 😂😂
 
Kama umesoma ambo ya uchumi utajua haya mawili.
Sisi tunakopa kwaajili ya Capital Expenditure Loan

Wao wanakopa kwajili ya Working Capital Loan

Ni mbingu na ardhi.
nimekwambia njia tunayoenda nayo ni ile ile waliopita hakuna tofaut 😂😂😂😂

hata wao kabla hawajafila kwenyw anguko walikua kama sisi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…