Hao TRC wakikomaza shingo wanaweza ua kabisa SGR sijui why Africa kila mradi wa Public lazima ujinga uwepo ili sustainability ipotee.
Mwendokasi ni kitu fresh sana yaani wakati inaanza ulikua comfortable sana unafika kituoni bus unajua lipo litapita bila abiria maana zilikua nyingi, unafika Kariakoo from Ubungo bila noma, same kwa route nyingine, ila ujinga ukazidi watu wakahama hadi eti Daladala zinarudishwa.
Same kwa Ferry Za Kigamboni, ulikua unalipa Miambili unaingia mnaamsha now wamemuachia Azam.
Ifike muda tuwe na chombo nje ya mashirika cha Kuregulate sustainability, quality ya Miundombinu kwa kuchukua hatua kali dhidi ya Hujuma.
Or kuzipa more control kwenye sheria yao, Mfano TANROAD inakataza kufanya biashara hifadhi ya barabara ila kuna wajinga wanagawa vitambulisho vya machinga na vijiwe vya bodaboda