NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,285
- 19,632
Nimesema magari ni ya mwaka wa 2006 kurudi nyuma. Yani yote ni old models. Kawaida Kiingereza huwa balaa kwako.🤣🤣Aliyeandika 2006 ni nani kama sio wewe?
Nimesema magari ni ya mwaka wa 2006 kurudi nyuma. Yani yote ni old models. Kawaida Kiingereza huwa balaa kwako.🤣🤣Aliyeandika 2006 ni nani kama sio wewe?
😂😂😂😂😂😂 Unavyoongea mtu anaweza fikiri polisi wanasukuma Lamborghini.Hilo haliondoi aibu ya polisi kutumia probox. Hapa Kenya magari mengi yanakuwa repossessed na serikali ila yanapigwa mnada. Hawapewi askari. Hii ni aibu.
Hawaamini wanasema picha nilizopiga Moshi ni Tarakea.Kwa mwendo huu wa kukusanya picha za ndani ndani na kuita CBD inaonesha umekosa ulichotegemea kukuta mjini, Imagine mji kama moshi unakufanya utumie picha za TARAKEA Dar je?
Alichotarajia kuona kakosa 😂😂😂 sasa ameona akaze fuvu na kuanza kuongopea umma.. bahati mbaya ni kwamba sisi huko aliko tushaenda mara zisizohesabika na kutudanganya ni hawezi. Kabaki kutapa tapa tu. 😂😂Kwa mwendo huu wa kukusanya picha za ndani ndani na kuita CBD inaonesha umekosa ulichotegemea kukuta mjini, Imagine mji kama moshi unakufanya utumie picha za TARAKEA Dar je?
Tz villages better than yours. Naona kwene kijiji kuna lami na umemeHawaamini wanasema picha nilizopiga Moshi ni Tarakea.
Picha ipi ya Tarakea bro? Hamuamini mji yenu? Ya Tarakea hii hapa kama unaitaka.🤣🤣. Still Vumbistan.🤣
View attachment 3111520
Sema ni wapi sasa?Hawaamini wanasema picha nilizopiga Moshi ni Tarakea.
Picha ipi ya Tarakea bro? Hamuamini mji yenu? Ya Tarakea hii hapa kama unaitaka.🤣🤣. Still Vumbistan.🤣
View attachment 3111520
Hawasukumi Lamborghini. Wanatumia magari yafuatayo.😂😂😂😂😂😂 Unavyoongea mtu anaweza fikiri polisi wanasukuma Lamborghini.
Acha ujinga alafu mbona unainaga Gari ambayo ni KENYA ICON?
Sema ni wapi sasa?
Unaongea as if umetoka Ulaya.
View: https://vm.tiktok.com/ZMh6aTamV/
View: https://x.com/MoraraKebasoSnr/status/1840124099919589771?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1840124099919589771%7Ctwgr%5E%7Ctwcon%5Es1_c10&ref_url=
View: https://x.com/MoraraKebasoSnr/status/1839993054117175347?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1839993054117175347%7Ctwgr%5E%7Ctwcon%5Es1_c10&ref_url=
Weka picha za gari zote.Hawasukumi Lamborghini. Wanatumia magari yafuatayo.
Mercedes Benz E-Class (wakubwa)
Toyota Land cruiser heavy duty
Subaru Outback (CID)
Subaru Legacy (CID)
Nissan Patrol Pickup
Nissan Xtrail
Ford Ranger
Peugeot 5008
Mahindra Scopio
See? No probox.😉
Which car do you drive ?Hadi gari ya 1997 unaweza import. 🤣🤣 Na bado munatembea kama mifugo. Enyewe umaskini ni mbaya. 🤣🤣🤣
View attachment 3111367
Asee so Tarakea ni kubwa kiroad kama NBO sio?Check the class of roads you're sharing and compare. Your Tarakea road is class A, those roads are class E and unclassified.
Hii ya jana 😂😂😂Picha ya kitambo sana hii.
Imani Shuttle sahii hawatumii hizo old models.
![]()
City officials car in naislumPhoto of the day, Tanzania is indeed very poor. Yani hawaezi nunulia polisi gari za maana?😂😂
View attachment 3111295
Kunyaland ungekuta mpaka kimba hapo katikati
Ninyi baada ya Ruto kuwapiga risasi zaidi ya watu 70 mmepata nini zaidi ya kula githeri ya parliament? 😂😂😂Bongoslum imejaa wanaume waoga tunajua hamuwezi andamana, mama yenu amewafinya mak*nde hamna ujasiri hata kidogo. 🤣 🤣 🤣
KIlimanjaro hii hapaMimi nipo Moshi. Wewe Nina uhakika hujawai kanyaga Moshi. Tulia nikueleze. 🤣🤣
Waache wakanyane wenyewe kwa wenyewe sisi tuko kimya.
View: https://x.com/MwendaKev/status/1836134538914992449?t=ugCFagrzBxtUBaUrKjODgQ&s=19
duuh hi ndo gari ya magereza amaCity officials car in naislum View attachment 3111558
Maafisa jiji la naislum hiyo 😂😂😂duuh hi ndo gari ya magereza ama