Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

and
kwanza kanusha kuwa wewe sio miongoni mwa wakenya wenye mental illness .huu ugonjwa naona umetapakaa sana kenya
are you aware kwamba uganda ana dry port kwala na tanga kwa ajili ya kusafirisha mizigo kwenda uganda.
kuhusu sgr kwenda kampala are you aware kwamba mpaka kenya haijapata finance ya kumalizia kipande mpaka malaba.
je wajua kwamba sgr isaka mwanza iko asilimia 67 kumalizika na washaanza kutundika nyaya za umeme?
je wajua kuwa tanzania ishamaliza kufanya feasibility study kufikisha reli ngeza ili iweze kwenda rwanda and another part ya uganda port wakati kenya bado hata uhakika wa kupata loan bado?
are you aware kuwa pale mwanza kuna meli zinajengwa kwa ajili kusafirisha mzigo kwenda entebe na mara sgr itakapokuwa imekamilika mwaka 2027 oparesheni zitaanza rasmi.
je wajua kuwa sgr kenya kufikisha mzigo contena 40ft ni zaidi ya usd 2700 wakati kutoka dar mpaka mwanza usd 1200 zaidi ya km 1200 na kutoka mwanza tu entebe haitafika usd 1000
je wajua pamoja na yote na hata kenya ifanyeje cost ya kuendeshe treni zenu hata zikiwa za umeme itakuwa twice the amount ya gharama ya umeme unaozalishwa tanzania.
 
Hoja gani unataka nijibu yet ulisema unanipuuza? Mr. Quack can’t you survive without me in this thread?😂😂😂
😂😂😂😂Heeee ona hii pang'ang'a.
Nilikupuuza kwenye mjadala wa breathing difficulties.
Hapa tupo katika mjadala mwingine kenge wewe.
 
Highway za USA hazina BRT
Highways za China hazina BRT
Highways za UK hazina BRT
Highways za Japan hazina BRT.

Only foolish Tanzanians wants Kenyan highway to have BRT😂😂
Hicho ndicho kichaka chako ukikamatwa mbupu?.

As if Mko level za USA, China, Japan na UK?

For you information wana dedicated bus lanes.
 

View: https://youtu.be/NIms8_9QR-s?si=pcBgR2CVze6z08GU
 
but nahisi kuna nafas kubwa ya kufanya extension upande wa kulia nafas ipo ya kutosha
 
Huwezi kujifananisha na collective west, wenzako wana vyombo (institutions) kama UN, IMF, WB NGOs. Hivi vinawabeba, wanavitumia kuwaingiza wengine mkenge ili walipe madeni yao. Ninyi mna nini cha kuwabeba?
 
Aisee, ni juzi tuu Makonda alikuwa pale akilalamika wakati jengo halijakamilika, leo kila kitu poa. Nikikumbuka kile kibanda cha zamani, kwenye jiji la utalii, ilikuwa aibu sana.

Ila hayo ma AC unit kwanini wasiyafiche juu ya dari, yanaharibu uzuri wa jengo hapo mbele.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…