President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,647
- 94,284
We have done with you. Mzee wa faivu sitaa otel. Wewe ni choka mbaya, unaigiza maisha.Huyo sio mimi. Najua unatamani huyo awe mimi😂😂🤣
We have done with you. Mzee wa faivu sitaa otel. Wewe ni choka mbaya, unaigiza maisha.Huyo sio mimi. Najua unatamani huyo awe mimi😂😂🤣
Shauri yako. Siku utakanyaga 5* Hotel kuja tujadiliane😂😂We have done with you. Mzee wa faivu sitaa otel. Wewe ni choka mbaya, unaigiza maisha.
Pole kijana. Niliresign pekee yangu😂😂👇👇I know you. Shakira Mohamed alikuwa Demu wangu, tulipanga na ukafukuzwa Sai Pharmaceuticals baada ya kutuma emails za office public. 🤣🤣🤣🤣
Wewe awe yeyote hapo haijalishi, wote choka mbaya, tukianza huyu hapa Ndula imekataa, shati lina mikunjo kama limetafunwa na chatu, jeans imepauka alafu mtumba 👇👇Huyo sio mimi. Najua unatamani huyo awe mimi😂😂🤣
Hawa hawawezipost picha zao. Fukara kweli kweli 😂😂😂.Alafu pia mpost picha zenu, sio kila mara mtu akipost mnatoa makosa pasipo na makosa yet mnaokota picha za wanaume wengine mkiziita zenu. Ushasahau ulipost picha ya mwanaume mwengine ukajifanyia yako humu? 🤣 🤣
Fukara wa kibanda.😂😂😂.Hawa hawawezipost picha zao. Fukara kweli kweli 😂😂😂.
Watchman alijaribu akajiexpose, yule kibanda boy pia alijaribu akajiexpose 😂😂. Alafu remember Kuna picha ingine ya this year nimepost nikiwa EKA HoTEL wanapita ni kama hawaioni😂😂
Wewe jiulize why hakuna mwenye ashaipost picha zake huku😂😂🤣. Unaezapata hata hawana viatu wanatembea mguu chuma😂😂Fukara wa kibanda.😂😂😂.
Hizi comments unaweza kujitumia mwenyewe. Hazina proof yo
Mzee hizo comment unaweza kujitumia mwenyewe hakuna proof yoyote kuwa wewe your not a jobless.
Chagua wewe ni mshamba yupi kati ya hawa 👇🏾Huyo sio mimi. Najua unatamani huyo awe mimi😂😂🤣
7 years old me is better than you today 😂😂😂😂😂😂.Teargas ukiona wakihate wahurumie, ndio hawa picha zao hizi. 🤣 🤣 🤣
View attachment 3070831View attachment 3070832View attachment 3070833![]()
Wa kwanza ni Ken na huyo wa pili ndio mimi. Wote wamekushinda mara mia😂😂🤣Chagua wewe ni mshamba yupi kati ya hawa 👇🏾View attachment 3070839au huyu 😂😂👇🏾View attachment 3070840👋😂😂😂😂😂😂 ooh my God.. wewe ni fukara wa kutupa.
😂😂😂😂 aah kummke .. nimechoka kama wewe ni yeyote kwenye picha bro tafuta hela mzee 😂😂😂😂 tena mzee ikibidi hata ubeti mana kwenye kiajira chako hicho utachelewa.Wa kwanza ni Ken na huyo wa pili ndio mimi. Wote wamekushinda mara mia😂😂🤣
Wewe nimekushinda na hilo is no longer a discussion. Ken ni pia amekushinda😂😂👇👇😂😂😂😂 aah kummke .. nimechoka kama wewe ni yeyote kwenye picha bro tafuta hela mzee 😂😂😂😂 tena mzee ikibidi hata ubeti mana kwenye kiajira chako hicho utachelewa.
Huyu mambo yake tulishamaliza. Huyu ndiye fukara wa group😂😂Teargas ukiona wakihate wahurumie, ndio hawa picha zao hizi. 🤣 🤣 🤣
View attachment 3070831View attachment 3070832View attachment 3070833![]()
Wewe nimekushinda na hilo is no longer a discussion. Ken pia amekushinda😂😂👇👇😂😂😂😂 aah kummke .. nimechoka kama wewe ni yeyote kwenye picha bro tafuta hela mzee 😂😂😂😂 tena mzee ikibidi hata ubeti mana kwenye kiajira chako hicho utachelewa.
Wote wawili combined you are nothing to me 😂😂😂😂 tena kama hadi leo this is how you look like 👇🏾Wewe nimekushinda na hilo is no longer a discussion. Ken ni pia amekushinda😂😂👇👇
Huyu mambo yake tulishamaliza. Huyu ndiye fukara wa group😂😂
This year😂😂🤣👇👇Wote wawili combined you are nothing to me 😂😂😂😂 tena kama hadi leo this is how you look like 👇🏾View attachment 3070880subiri miaka kumi ndio utakuja ufike nilivyo now 😂😂😂😂😂😂