Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sisi Nye Nye Nye Nye ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ
Asante Magufuli atakumbukwa daima
View attachment 3069400
Halafu kuna maatyaaaqoo atakwambia nginjanginja zetu zina speed kuliko treni zenu za umeme!
Lamamayeeeee๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ†๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญcc Teargas .
 
Yani utasema uko ndani ya ndege aloo๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ

Go go Tanzania ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ ndio maana Wanaumia Sana kaaaaaah

20240814_072423_HDR.jpg
20240814_072429_HDR.jpg
20240814_072420_HDR.jpg
 
Jua kali ni zile takataka za Simba na Yanga๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
2000F241-D035-4D46-9070-87D81A6821A0.jpeg

Hao Wazungu I met them a day before ya hii mechi, wakaniambia wana mpango wa kwenda kuangalia hii mechi, wametoka Italy 2 weeks ago na tayari wameishasikia ubora wa derby ya Kariakoo. Sasa walienda kama ordinary fans tu, kufika ground jersey zikawatia ndimu, wakapagawaโ€ฆโ€ฆwakapiga uzi wa Wananchi, kesho yake wanajikuta kwenye pages za Yanga na magazeti, wakatuma kwao kwa rafiki zao, wakabaki wanashangaa hii vibe ya soccer inapatikana Afrika? Na wengine wakasema next time wanakuja na wao, na hivi ndivyo ligi yetu inaenda duniani kama utani, sasa wewe endelea kubinya mapumbu ukidhani itakusaidia.
 
Halafu hizo siti ngumu sana aiseee.
Inaonesha ukizikalia ni sawa umelala benchi la mbao tupu.
No wonder watu wanaopt kulala chiniโ€ฆโ€ฆnimesafiri na SGR usiku sijaona a single person hata anataka kulala zaidi ya a little nap kwenye seat, sasa hao jamaa zetu safari ya masaa 4 behewa zima limechoka mbaya mpaka watu wanalala sakafuni tells a lot about how discomfort that train isโ€ฆโ€ฆ..yaani unalala chini mahala ambapo kila mtu anakanyaga kwa safari ya masaa 4 tu? Aisee hii ni ngijangija kweli๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
No wonder watu wanaopt kulala chiniโ€ฆโ€ฆnimesafiri na SGR usiku sijaona a single person hata anataka kulala zaidi ya a little nap kwenye seat, sasa hao jamaa zetu safari ya masaa 4 behewa zima limechoka mbaya mpaka watu wanalala sakafuni tells a lot about how discomfort that train isโ€ฆโ€ฆ..yaani unalala chini mahala ambapo kila mtu anakanyaga kwa safari ya masaa 4 tu? Aisee hii ni ngijangija kweli๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Ni masaa manne au sita!?
 
Back
Top Bottom