Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Huyo jamaa I have already ignored him.
Tupende kusifia lakini tupende pia kukosoa mzee, hatuwez kuona ujinga alaf tukaendelea kusifia, na nashangaa bado Una like comments zangu 😂😂😂😂😂😂

Haya yanayowakuta wenzetu wakenya ndio haya ambayo tunayafanya SASA hvi kwa kusifiana, hata wao walikua wakisifiana wanaficha maradhi na haya ndio matokea yake sasa tunaona
 
Akikosolewa Magufuli ni sumu ila akikosolewa Samia ni Haki 😂😂😂😂😂👇👇

View: https://twitter.com/DrCyrilo/status/1817176934696067085?t=XcAjpHdcgXDBnmzArkii2Q&s=19
Mama anaupiga mwingi Hadi unamwagika 👇👇

View: https://twitter.com/Halima_nyab/status/1817821377543405971?t=jz3QT29JPaNZdOAlrIeapw&s=19
 
Kutembea ndani ya treni wakati wa kupanda 🐸🙄🙄🙄 wewe unadhani kwa nini kila behewa kuna mlango ni kupunguza usumbufu wa kupishana kwenye korido ndogo za treni tena ukumbuke watu wanakuwa na mizigo sasa upande behewa la kwanza na mabegi kisha utembee hadi la 24 ......kweli upumbavu ni kipaji🐸🐸🐸🐸
 
Kweli. Tusifie panapostahili kusifiwa na tukosoe panapostahili kukosoa. The guys is Chawa hana cha maana chochote ni upuuzi tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…