Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

We are hardworker,soon kwenye sekta ya biashara china tutaihamishia TZ na sekta ya kilimo tutalisha afrika yote halafu kuna wasafisha vyoo vya waarabu uwa wanadai sie ni malazy na bado tunawalisha na sasa hivi tunawavisha,kunyan wamejaa kkoo kwa handbag za kinamama,abaya na madera,kkoo ndio china yao sasa hivi
 
Please post the supporting document here, I’m sure hapo Buxton either ulienda kutembelea mtu ama ulienda tu kuzubaa hapo kwa gate. Wewe ulikuwa unaishi Bangladesh.

Please post accommodation receipt here.
Alienda na Ndege ama alipewa lift na pastor 😂😂😂
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…